ช่วยด้วยครับ! gaemin edge 520 ชาร์จไม่เข้า

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kanoon252
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ช่วยด้วยครับ! gaemin edge 520 ชาร์จไม่เข้า

โพสต์ โดย kanoon252 »

หลังจากปั่นเสร็จผมก็เสียบชายชาร์จปกติ แต่ปรากฏว่าไฟไม่ไม่เข้าครับ ใครพอมีวิธีแก้มั้ยครับหรือว่าต้องส่งซ่อมอย่างเดียว
(ใช้มาปีกว่าๆแล้วครับหมดประกันแล้ว)
>>>>> ชีวิตกู อยู่บน"อาน"
boymac
สมาชิก
สมาชิก
Bike: GIANT REVEL1

Re: ช่วยด้วยครับ! gaemin edge 520 ชาร์จไม่เข้า

โพสต์ โดย boymac »

กดปุ่ม Power + Enter ค้างไว้ครับ เป็น soft reset ของผมก็เคยเป็นครั้งหนึ่ง
https://www.youtube.com/watch?v=mDOLAthnRkY
kanoon252
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ช่วยด้วยครับ! gaemin edge 520 ชาร์จไม่เข้า

โพสต์ โดย kanoon252 »

boymac เขียน:กดปุ่ม Power + Enter ค้างไว้ครับ เป็น soft reset ของผมก็เคยเป็นครั้งหนึ่ง
เดี๋ยวจะลองดูนะครับ
>>>>> ชีวิตกู อยู่บน"อาน"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”