ไมล์ตัวไหนรองรับ sram eTAP (บอกตำแหน่งเกียร์) บ้าง

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

Moderator: เสือ Spectrum, tntm, seven@klein, Cycling B®y

ไมล์ตัวไหนรองรับ sram eTAP (บอกตำแหน่งเกียร์) บ้าง

โพสต์ โดย สาริน » 10 เม.ย. 2017, 13:40

ทั้ง garmin และยี่ห้ออื่น เช่น bryton แนะนำด้วยครับ
ตอนนี้ใช้ garmin 500 อยู่ ใช้ได้ไหม?

Re: ไมล์ตัวไหนรองรับ sram eTAP (บอกตำแหน่งเกียร์) บ้าง

โพสต์ โดย vegas1101 » 21 พ.ค. 2017, 14:05

ผมใช้garmin 820 อยู่ครับรองรับการบอกตำแหน่งเกียร์ได้ครับ