อยากสอบถามเรื่องมี Garmin active hr แล้วอยากมีไมล์ ควรเลือกทางไหนดี

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

Moderator: Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm, seven@klein

อยากสอบถามเรื่องมี Garmin active hr แล้วอยากมีไมล์ ควรเลือกทางไหนดี

โพสต์ โดย Warakorn Sesonkarn » 13 มี.ค. 2017, 00:21

ตอนนี้ผมมี Garmin active hr ใช้ปั่นจักรยาน ออกกำลังกาย แล้วคราวนี้มีคำถามเกิดขึ้น ถ้าผมเอาไมล์ garmin มาใส่ มันจะสิ้นเปลืองโดยใช่เหตุไหมครับ เพราะอยากวัดรอบขาด้วย หัวใจก็มีจากข้อมือ หรือว่าควรใช้ไมล์ เซ็ทธรรมดาที่ มีวัดขา ความเร็ว หัวใจ แยกเอาไว้ดูตอนฝึก