Garmin edge 510 ความชันเพี้ยน

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
BoNN KUKOT
ขาประจำ
ขาประจำ
team: MyTh Cycling Team , จักรยานหวานเย็น
Bike: Giant TCR Advanced,Axman Typhoon S5 TREK Emonda SL6
ติดต่อ:

Garmin edge 510 ความชันเพี้ยน

โพสต์ โดย BoNN KUKOT »

Garmin edge 510 ความชันเพี้ยน บางทีเจอ 45% 75%
บางครั้งกำลังขึ้นเขา ความชันติดลบซะงั้น
ใครเคยเจอบ้างแล้วแก้ยังไงครับ
Never Out of Style
Life on Bike Cycling is my Life
irat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 18+

Re: Garmin edge 510 ความชันเพี้ยน

โพสต์ โดย irat »

ระหว่างปั่นแก้ไม่ได้ครับ
สายแฟชั่น ปั่นเรื่อยเปื่อย
SlowRide_Dode
สมาชิก
สมาชิก
team: SlowriCycling Korat
Bike: Prime Pro
ติดต่อ:

Re: Garmin edge 510 ความชันเพี้ยน

โพสต์ โดย SlowRide_Dode »

BoNN KUKOT เขียน:Garmin edge 510 ความชันเพี้ยน บางทีเจอ 45% 75%
บางครั้งกำลังขึ้นเขา ความชันติดลบซะงั้น
520 ผมก็อาการนี้ครับ แบบเดียวกับพี่เลย แต่ผมส่งศูนย์แล้วเรียบร้อย
BoNN KUKOT
ขาประจำ
ขาประจำ
team: MyTh Cycling Team , จักรยานหวานเย็น
Bike: Giant TCR Advanced,Axman Typhoon S5 TREK Emonda SL6
ติดต่อ:

โพสต์ โดย BoNN KUKOT »

SlowRide_Dode เขียน:
BoNN KUKOT เขียน:Garmin edge 510 ความชันเพี้ยน บางทีเจอ 45% 75%
520 ผมก็อาการนี้ครับ แบบเดียวกับพี่เลย แต่ผมส่งศูนย์แล้วเรียบร้อย
ของผมหายแล้วครับ อยู่ดีๆก็หาย
ลองเสิชเว็บนอกดู เมืองนอกก็เป็นครับ คร่าวๆว่าอาจเป็นเพราะความชื้น
ก็อาจเป็นไปได้เพราะช่วงที่เพี้ยนเนี่ย ผมปั่นฝ่าหมอกที่หนามากๆ
แต่ตอนนี้ไม่มีอาการใดๆเลย ทุกอย่างปกติ
Never Out of Style
Life on Bike Cycling is my Life
SlowRide_Dode
สมาชิก
สมาชิก
team: SlowriCycling Korat
Bike: Prime Pro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย SlowRide_Dode »

BoNN KUKOT เขียน:
SlowRide_Dode เขียน:
ของผมหายแล้วครับ อยู่ดีๆก็หาย
ลองเสิชเว็บนอกดู เมืองนอกก็เป็นครับ คร่าวๆว่าอาจเป็นเพราะความชื้น
ก็อาจเป็นไปได้เพราะช่วงที่เพี้ยนเนี่ย ผมปั่นฝ่าหมอกที่หนามากๆ
แต่ตอนนี้ไม่มีอาการใดๆเลย ทุกอย่างปกติ
แต่ของผมไม่มีวี่แววว่าจะดีขึ้นเลยครับ ส่งศูนย์รอฟังข่าว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”