แปลเมนู 520 หน่อยครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
cocommnn
ขาประจำ
ขาประจำ

แปลเมนู 520 หน่อยครับ

โพสต์ โดย cocommnn »

แปลไทยเป็นไทยให้หน่อยครับ

1. เลือกหมวดการเริ่มประกาศ .........

2. VS - 30วิAvg. ..........

3. Hr - Lap ........ใช้อัตราการเต้นหัวใจแลปปัจจุบัน ก็ซ้ำกับheart rate หรือป่าว
ความเร็ว - Lap ..........
cadence - Lap ..........

4. Hr - Lapสุดท้าย ...........แสดงค่าอะไรครับ
ความเร็ว - Lapสุดท้าย ...........

5. Hr - เฉลี่ย%สูงสุด .........คำนวนจากอะไรครับ

6. การปรับแต่งไฟ ............เกี่ยวกับอุปกรณ์เสริมหรือป่าว
สถานะมุมลำแสง ...........
สถานะแบตรี่ ...........
ไฟเชื่อมต่อ ............

8. Hr to go
การทำซ้ำที่เหลือ
ขั้นตอนการออกกำลังกาย
ระยะคงเหลือ
..............................เข้าใจว่าเป็นการตั้งเป้าหมายหรือนัดถอยหลัง แต่ลองกดไปแล้วไม่เห็นให้มีตั้งค่าครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
cocommnn
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: แปลเมนู 520 หน่อยครับ

โพสต์ โดย cocommnn »

1. เลือกหมวดการเริ่มประกาศ .........เตือนเมื่อเครื่องจับการเคลื่อนที่ได้ แต่ยังไม่ได้กดเริ่มเดินเครื่อง
AstroKAney
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Mania Cycling Club (MCC)
Bike: BMC ALR01 (2015), Bianchi Kuma 5300 (2012)

Re: แปลเมนู 520 หน่อยครับ

โพสต์ โดย AstroKAney »

ผมว่าใช้ภาษาอังกฤษดูจะง่ายกว่านะครับ ฮ่าฮ่า
เพราะแปลอังกฤษเป็นไทย ง่ายกว่าแปลจากไทยเป็นไทย
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
----------------------------------
The Show Must Go On
----------------------------------
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”