รบกวนสอบถามเรื่องฮาร์ทเรทเวลาให้ผู้หญิงคาดครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

รบกวนสอบถามเรื่องฮาร์ทเรทเวลาให้ผู้หญิงคาดครับ

โพสต์ โดย peepee_po » 02 พ.ย. 2016, 20:35

คือ ซื้อฮาร์ทเรทมาใช้แล้วลองให้แฟนเอาไปใช้ครับ ผมสงสัยว่า เวลาผู้ชายคาด จะคาดใต้ราวนม แล้วถ้าผู้หญิงคาดนี่จะคาดบนนม หรือใต้ราวนม หรือตรงกลางระหว่างนมครับ ถ้าใต้ราวนมเหมือนมันจะต่ำไป

Re: รบกวนสอบถามเรื่องฮาร์ทเรทเวลาให้ผู้หญิงคาดครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 03 พ.ย. 2016, 00:23

คาดใต้นมครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle