พรีวิว Garmin EDGE 820 เล็ก เร็ว ครบ พบกับรุ่นเรือธงที่ตอบโจทย์ทุกกลุ่มผู้ใช้งาน

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
Thummarut Inp
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: พรีวิว Garmin EDGE 820 เล็ก เร็ว ครบ พบกับรุ่นเรือธงที่ตอบโจทย์ทุกกลุ่มผู้ใช้งาน

โพสต์ โดย Thummarut Inp »

ของผมเวลาไม่ตรง..ต้องตั้งยังไงครับผม
jigant888
สมาชิก
สมาชิก
team: ชมรมจักรยานจังหวัดอำนาจเจริญ
Bike: เสือหมอบ BMC
ติดต่อ:

Re: พรีวิว Garmin EDGE 820 เล็ก เร็ว ครบ พบกับรุ่นเรือธงที่ตอบโจทย์ทุกกลุ่มผู้ใช้งาน

โพสต์ โดย jigant888 »

ผมเจอปัญหาพอดีเมื่ออาทิตย์ที่แล้วอัพเดทเป็นเวอร์ชั่นใหม่แล้ว หลังจากอัพเดทพอปั่นไปได้ครบ5km ซึ่งผมตั้งเป็นรอบการเตือนไว้พอถึงรอบ คือ 5 10 15 เครื่องจะดับไปเองแต่พอเปิดเครื่องขึ้นมาใหม่เรากดเริ่มกิจกรรมมันก็จะเก็บระยะต่อจากเดิม คือว่าผมต้องการวิธีแก้ไขไม่ให้เครื่องดับเราต้องทำยังไงครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”