สอบถามหน่อยครับเซ็นเชอร์วัดรอบขาbluethootกับanti+

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
พิเชษฐ์34
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: สุพรรณบุรี
ติดต่อ:

สอบถามหน่อยครับเซ็นเชอร์วัดรอบขาbluethootกับanti+

โพสต์ โดย พิเชษฐ์34 »

ขอคำแนะนำหน่อยครับตัวไหนใช้ดีเซ็นเซอร์วัดรอบขาbluethootกับanti+ยี่ห้อไหนดี
sak1810
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cannondale Caad10 / Panasonic Order / Dahon Boardwalk / Bruno Mini / Java Decaf / Champee-i / Retro MTB

Re: สอบถามหน่อยครับเซ็นเชอร์วัดรอบขาbluethootกับanti+

โพสต์ โดย sak1810 »

ผมใช้ของ bonteger กับ wahoo sc ซึ่งมีทั้งความเร็วและรอบขา ก้อใช้ดีทั้งคู่ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
winhaha
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สอบถามหน่อยครับเซ็นเชอร์วัดรอบขาbluethootกับanti+

โพสต์ โดย winhaha »

sak1810 เขียน:ผมใช้ของ bonteger กับ wahoo sc ซึ่งมีทั้งความเร็วและรอบขา ก้อใช้ดีทั้งคู่ครับ
ยืนยันอีกเสียง bonteger ดีจริงๆครับ ราคาไม่แพงแถมไม่เคยเพี้ยนเลย
ขายติมเรื่อย............ไป
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”