รบกวนขอขั้อนตอนวิธีเครม garmin 510 ศูนย์ไทยครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Issaranupong
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KTB CYCLING TEAM
Bike: Cannondale CADD10

รบกวนขอขั้อนตอนวิธีเครม garmin 510 ศูนย์ไทยครับ

โพสต์ โดย Issaranupong »

-ตัววัดรอบขาและความเร็วแบบเก่า มันไม่สามารถวัดความเร็วได้ครับ(วัดได้เฉพาะรอบขาอย่างเดียว) ลองเปลี่ยนถ่านและทำทุกอย่างแล้วก็ยังไม่ได้ ตอนนี้ความเร็วใช้จาก GPS
-ประกันหมดเดือนกันยาครับ
-ซื้อที่กรุงเทพจากร้านชื่อดัง ตอนนี้ผมอยู่ตจว. ครับ

ใครมีขั้นตอนหรือข้อแนะนำในการเครมอุปกรณ์ แนะนำมาได้เลยครับ
e21smn
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: JACK
team: Shinozawa Team
Bike: Salsa Ala Carte , Fourteen , Dahon Boardwalk , Winspeed LR II

Re: รบกวนขอขั้อนตอนวิธีเครม garmin 510 ศูนย์ไทยครับ

โพสต์ โดย e21smn »

ผมเคยเขีัยวหักเอาไปเคลมทึ่บริษัทโดยตรงที่ตึกสาธรธานีถัาจำไม่ผิด กรณีอยู่อต่างจังหวัดน่าจะฝากร้านค้าที่เราซืัอได้แต่คงนาน ผมว่าหาเบอร์ศูนย์แล้วถามว่าส่งเคลมทาง ปณ ได้มั้ยหรือฝากคนรู้จักเคลมน่าจะเร็วกว่าครับ
พม่าตรึงใจ ธค 2559
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=1559891
สบายดีหลวงพระบาง กพ 59
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=1407851
yellowmy
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 38

Re: รบกวนขอขั้อนตอนวิธีเครม garmin 510 ศูนย์ไทยครับ

โพสต์ โดย yellowmy »

ถ้าจำไม่ผิดตัวเครื่องรับประกัน2ปี แต่อุปกรณ์อื่นๆรับประกันแค่3หรือ6เดือน
Issaranupong
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KTB CYCLING TEAM
Bike: Cannondale CADD10

โพสต์ โดย Issaranupong »

งั้นประกันอุปกรณ์คงหมดไปแล้วครับ T___T
daredevil
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 99 City Bike
Bike: Trek Mamba 2012
ติดต่อ:

โพสต์ โดย daredevil »

เคยส่งเครื่องหมดประกันไปเคลมเหมือนกันครับ ของผมส่งผ่านบูธของ Garmin ที่ B2S เคยสอบถามพนักงานเค้าว่า ส่งทาง EMS ไปได้

สำหรับเครือ่งหมดประกันค่าซ่อมประมาณ 4400 บาทครับ

อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมยังไร หลังไมล์มาได้ครับ
ยิ่งปั่นยิ่งอ้วน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”