Garmin connect บอกว่าผมอายุไม่ถึง 13 ปี'

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
Pose yansawang
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0835896744
Bike: Mosso 980CB
ติดต่อ:

Garmin connect บอกว่าผมอายุไม่ถึง 13 ปี'

โพสต์ โดย Pose yansawang »

ผมเข้าระบบ Garmin connect หน้าเว็ปบอกว่าผมอายุไม่ถึง 13 ปี ทำอะไรต่อไม่ได้เลย..

ช่วยด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
irat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 18+

Re: Garmin connect บอกว่าผมอายุไม่ถึง 13 ปี'

โพสต์ โดย irat »

น่าจะงงกับปีเกิด พ.ศ. ค.ศ.
สายแฟชั่น ปั่นเรื่อยเปื่อย
รูปประจำตัวสมาชิก
ipuyaa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ธ.ออมสิน / LakHok Cycling
Bike: BMC TMR02

Re: Garmin connect บอกว่าผมอายุไม่ถึง 13 ปี'

โพสต์ โดย ipuyaa »

ถ้าเข้าจากคอมฯ อาจเกี่ยวกับ region ของเครื่องคอมฯ หรือเปล่าครับ
รถเริ่มแพง แต่แรงไม่ค่อยจะมีเหมือนเดิม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”