ใครเคยเปลี่ยนแบตเตอรี่การ์มิน510

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
miu
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ใครเคยเปลี่ยนแบตเตอรี่การ์มิน510

โพสต์ โดย miu »

สมาชิกท่านใดเคยเปลี่ยนบ้างครับ ขอคำแนะนำหน่อยซื้อมือสองมาสงสัยว่าแบตเสื่อมครับชาจไปเต็มร้อยขี่สามชั่วโมงไม่เปิด bluetooth เหลือประมาณ 60% เป็นปกติไหมแบบนี้
wattanwi
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0946351951
Bike: Neilpryde Nazare1

Re: ใครเคยเปลี่ยนแบตเตอรี่การ์มิน510

โพสต์ โดย wattanwi »

เปิดไฟหน้าจอค้างไว้ไหมครับ
ถ้าเปิดแบตจะหมดเร็วมากนะครับ
miu
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ใครเคยเปลี่ยนแบตเตอรี่การ์มิน510

wattanwi เขียน:เปิดไฟหน้าจอค้างไว้ไหมครับ
น่าจะใช่ครับ ผมลืมข้อนี้ไปเลย ขอบคุณมากครับ
miu
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

wattanwi เขียน:เปิดไฟหน้าจอค้างไว้ไหมครับ
น่าจะใช่ครับ ผมลืมข้อนี้ไปเลย ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”