ตอนนี้ถ้าจะหาซื้อสาย HR Polar cs500 เมืองไทยมีมั้ยครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mallzaa
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Kuota KOLT#Focus Izaco Max

ตอนนี้ถ้าจะหาซื้อสาย HR Polar cs500 เมืองไทยมีมั้ยครับ

โพสต์ โดย mallzaa »

จากอายุการใช้งานสายก็มียุ่ยบ้าง และก็จะลดขนาดมาให้แฟนใช้ ไม่รู้ว่าจะหาซื้อได้จากไหนครับ หรือว่ามีที่ไหนเป็นศูนย์ POLAR อยู่ตอนนี้ครับ เป็น polar cs500 สายเป็นสายอ่อนครับ ใช้กระดุมเหล็ก ติดระหว่างสายกับตัวส่งสัญญานเข้าตัวไมล์ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”