Cat eye Micro Wireless ซื้อ Sensor ได้ที่ไหน '

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
gimic
สมาชิก
สมาชิก

Cat eye Micro Wireless ซื้อ Sensor ได้ที่ไหน '

โพสต์ โดย gimic »

คือว่าจักรยานโดนขโมยไปครับทีนี้ Sensor ทุกอย่างไปหมดเหลือไว้แต่ computer แสดงผล เป็นรุ่น Micro Wireless เลยอยากถานว่าจะหาซื้อ Sensor ได้ที่ไหน หรือ มีที่ใช้แทนได้ไหมครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
konijiva
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Vanmoof

Re: Cat eye Micro Wireless ซื้อ Sensor ได้ที่ไหน '

โพสต์ โดย konijiva »

ลองหาใน eBay ดูยังครับ
gimic
สมาชิก
สมาชิก

Re: Cat eye Micro Wireless ซื้อ Sensor ได้ที่ไหน '

โพสต์ โดย gimic »

ขอบคุรครับ
nuttapong siripruk
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nuttapong siripruk »

ของผมมีคับ...ตัวไมล์หล่นแม่น้ำเจ้าพระยาไปละ (14 ก.พ.59 ที่ วัดมะขาม)
ผมเลยหาซื้อแต่ตัวจอ ยังหาไม่ได้เลย
ไม่ทราบว่าตั้งชุด sensor ราคาไว้เท่าไหร่คับ
หรือเปลี่ยนใจอยากขายตัวจอมั๊ย
(ผมไม่รู้ข้อมูลว่า สัญญาณมันจะจับคู่กันได้ป่าว)
ติดต่อผมได้นะไม่ว่าจะซื้อหรือขาย เอ็กซ์ 0866060209
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”