มีใครใช้ Edge 25 บ้างครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Meow-Meow
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cinelli Xperiance;Giant Yukon ปี2000

มีใครใช้ Edge 25 บ้างครับ

โพสต์ โดย Meow-Meow »

เหนมันเล็กดีครับ ว่าจะเอามาให้ ผบ. ใช้ ประสิทธิภาพเครื่องเปนไงบ้างครับ แบตอึดไม๊ เทียบกับ 510 แล้วมีอะไรที่ทำได้ หรือไม่ได้บ้างครับ
eclipsie
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: มีใครใช้ Edge 25 บ้างครับ

โพสต์ โดย eclipsie »

ใช้ดีนะครับ เล็กกระทัดรัด ฟังก็ชั่นคล้ายกับ 510 ครับ แต่ว่าข้อเสียคือมัน display ข้อมูลได้น้อยครับ เวลาปั่นต้องคอยกดดู ไม่ก็ให้มัน auto เปลี่ยนหน้าไปมา ไม่ค่อยสะดวกครับ แบตก็ไม่อึดเท่าไหร่ครับเนื่องจากตัวมันเล็กน่ะครับ โดยรวมถ้าหาได้ราคาพอๆกับ 510 แนะนำ 510 ดีกว่าครับผม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”