Polar H1 Heart Rate Sensor ถ่านหมดครับ เปลี่ยนแล้วไม่แสดงผลที่นาฬิกาครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
ponn63
สมาชิก
สมาชิก
Bike: trek

Polar H1 Heart Rate Sensor ถ่านหมดครับ เปลี่ยนแล้วไม่แสดงผลที่นาฬิกาครับ

โพสต์ โดย ponn63 »

พี่ท่านใดเคยเจอ H1 Heart Rate Sensor ถ่านหมดเปลี่ยนแล้วไม่แสดงผลที่นาฬิกาครับ บ้างไหมครับต้องแก้ไขอย่างไรครับ
daredevil
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 99 City Bike
Bike: Trek Mamba 2012
ติดต่อ:

Re: Polar H1 Heart Rate Sensor ถ่านหมดครับ เปลี่ยนแล้วไม่แสดงผลที่นาฬิกาครับ

โพสต์ โดย daredevil »

ที่ผมเจอสายมันเสื่อมด้วยครับ เลยซื่้อสายจาก Ebay มาเปลี่ยน

จบเลยครับ
ยิ่งปั่นยิ่งอ้วน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”