สอบถามปัญหาการเชื่อมต่อระหว่าง garmin 520 กับ app Garmin Connect บนมือถือ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
khag
สมาชิก
สมาชิก

สอบถามปัญหาการเชื่อมต่อระหว่าง garmin 520 กับ app Garmin Connect บนมือถือ

โพสต์ โดย khag »

มีปัญหาการอัพโหลดข้อมูลการปั่น เชื่อมต่อได้แต่พออัพโหลดข้อมูล แสดงแถบขึ้นเหมือนการอัพโหลดปกติ แต่อีกแป๊ปนึง ก็ล้มเหลว เป็นแบบนี้ทุกครั้ง หาวิธีแก้ไม่ได้เลยครับ มีใครเคยพบปัญหาแบบนี้ รบกวนขอวิธีแก้ด้วยครับ ไม่ได้จริงๆคงต้องเข้าศูนย์ฯ :cry: :cry: :cry:
unnero
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Allez E5 2015
ติดต่อ:

Re: สอบถามปัญหาการเชื่อมต่อระหว่าง garmin 520 กับ app Garmin Connect บนมือถือ

โพสต์ โดย unnero »

เคยเป็นครับ ปิดแอ้ป เปิดใหม่ แล้วซิงค์ใหม่เองได้ปกติครับ
พยายามลบประวัติการปั่นเก่าๆที่เก็บไว้ในตัวเครื่อง จะทำให้ซิงค์ข้อมูลไปเร็วขึ้นครับ
LINE : siwawut83
STRAVA : siwawut
มื อ ใ ห ม่ ค รั บ
khag
สมาชิก
สมาชิก

Re: สอบถามปัญหาการเชื่อมต่อระหว่าง garmin 520 กับ app Garmin Connect บนมือถือ

โพสต์ โดย khag »

unnero เขียน:เคยเป็นครับ ปิดแอ้ป เปิดใหม่ แล้วซิงค์ใหม่เองได้ปกติครับ
พยายามลบประวัติการปั่นเก่าๆที่เก็บไว้ในตัวเครื่อง จะทำให้ซิงค์ข้อมูลไปเร็วขึ้นครับ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ แก้ไขได้เรียบร้อยแล้วคับผม ^^
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”