garmin 520 กับ Endomondo สามารถทำให้มันซิงค์กันได้หรือเปล่าครับ '

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
รูปประจำตัวสมาชิก
Pandaz147
สมาชิก
สมาชิก

Re: garmin 520 กับ Endomondo สามารถทำให้มันซิงค์กันได้หรือเปล่าครับ '

โพสต์ โดย Pandaz147 »

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sabye_sabye
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Full Dynamix M1 ,Bianchi ,Chevrolet, Rit เขาใหญ่

Re: garmin 520 กับ Endomondo สามารถทำให้มันซิงค์กันได้หรือเปล่าครับ '

โพสต์ โดย sabye_sabye »

:idea:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”