ขอคำแนะนำ ร้านขาย speed sensor กับ cadence sensor แบบแยก และ มี ant+ ครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
prapatsuhot
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIT (Bike IT) / BCC (Bangkokcable)

ขอคำแนะนำ ร้านขาย speed sensor กับ cadence sensor แบบแยก และ มี ant+ ครับ

โพสต์ โดย prapatsuhot »

ผมจะเอามาต่อกับ fenix3 โดยใช้กับจักรยาน fitness ครับ อยากได้แบบแยกกัน 2ชิ้น ครับ

ตอนนี้หาของ Bontrager อยู่ครับ

รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
ไม่ลองไม่รู้ ลองแล้วติดใจ ปั่น ปั่น ปั่น
รูปประจำตัวสมาชิก
irat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 18+

Re: ขอคำแนะนำ ร้านขาย speed sensor กับ cadence sensor แบบแยก และ มี ant+ ครับ

โพสต์ โดย irat »

ไป Probike สะดวกดีครับ ของพวกนี้ตามร้านไม่ค่อยสั่งมา
สายแฟชั่น ปั่นเรื่อยเปื่อย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”