สอบถามครับไมล์ Bontrager Node 2.1 เคลมได้ที่ไหนบ้างครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
watterboy
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 2.3

สอบถามครับไมล์ Bontrager Node 2.1 เคลมได้ที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย watterboy »

พอดีซือมาจากในเวปแต่จำร้านไม่ได้ แต่ยังไม่ถึงปีเลยครับ
อยู่ๆ ปุ่มกดไม่ได้ เลยอยากสอบถามว่าจะสามารถส่งเครมที่ไหนได้บ้างครับ
ขอบคุณครับ
ขี่เร็วเพราะหมา ขี่ช้าเพราะแก่ :lol: :lol: :lol:
taninswg
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi1885 >> just turn to >> Infinito >> BoardMan Air 9.8

Re: สอบถามครับไมล์ Bontrager Node 2.1 เคลมได้ที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย taninswg »

ทดลองเปลี่ยนถ่านหรือยัง ถอดถ่านแล้วดูขั้วถ่านมีสนิมหรือปล่าวให้ทำความสะอาดขั้ว แล้วใส่ถ่านจากนั้นกดปุ่มACด้านหลังเครื่องน่าจะช่วยได้บ้าง
รถแรง รถแพง ขี่ให้คุ้ม
Tom VW
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Blizzard , รถพับ

Re: สอบถามครับไมล์ Bontrager Node 2.1 เคลมได้ที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย Tom VW »

โปรไบค์เป็นตัวแทนจำหน่าย และผู้นำเข้าครับ ลองหาเบอร์โทรติดต่อดู
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”