Giant ant+ Ride Sensor สามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
jiraputr
สมาชิก
สมาชิก
Bike: BMC GF02
ตำแหน่ง: จรัญสนิทวงศ์

Giant ant+ Ride Sensor สามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย jiraputr »

หน้าตาตามลิ้งแนบครับ

http://www.ebay.com/itm/Giant-ant-Ride- ... 7675.l2557
รูปประจำตัวสมาชิก
tonelab
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Wheeler / Trek / Cannondale / Eddy Merckx / KHS / Giant

Re: Giant ant+ Ride Sensor สามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย tonelab »

เคยเห็นที่ร้าน Icon Bike ครับ ลองสอบถามเค้าดูครับ
jiraputr
สมาชิก
สมาชิก
Bike: BMC GF02
ตำแหน่ง: จรัญสนิทวงศ์

Re: Giant ant+ Ride Sensor สามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย jiraputr »

โอเคครับ ขอบคุณครับผม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”