Cateye stealth evo+ หา sp/cd ไม่เจอ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
Marline5
สมาชิก
สมาชิก

Cateye stealth evo+ หา sp/cd ไม่เจอ

โพสต์ โดย Marline5 »

รบกวนผู้รู้ ครับผมมีปัญหา ผมซื้อ Cateye stealth evo+ ครั้งแรกผมหา sp/cd ไม่เจอ กลับไปให้ร้านดูก็หาไม่เจอเช่นกัน ทางร้านเลยเครมให้ ระหว่างรอตัวใหม่แจ้งให้ร้าน test มาเลยครับสรุปอยู่ร้านได้ แต่พอของส่งมาถึงผม ลองทำบ้าง อ้าวคราวนี้หาไม่เจอเหมือนตัวแรก มีพี่ๆท่านใดเคยเจอปัญหานี้หรือป่าวครับ ถ้ามีต้องแก้ไขยังไง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”