ช่วยชี้เป้าไมล์ node2.1 หรือ ตัวอื่นๆที่มีสัญญาณ ant+ ให้ด้วย ครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
paisan8080
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ช่วยชี้เป้าไมล์ node2.1 หรือ ตัวอื่นๆที่มีสัญญาณ ant+ ให้ด้วย ครับ

โพสต์ โดย paisan8080 »

จะนำไปเล่นzwift ครับ trainner มีแล้ว ไมล์ยังไม่มีคับ
ร้านไหนแถวๆฝั่งธน มีขายบ้างแนะนำให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Tom VW
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Blizzard , รถพับ

Re: ช่วยชี้เป้าไมล์ node2.1 หรือ ตัวอื่นๆที่มีสัญญาณ ant+ ให้ด้วย ครับ

โพสต์ โดย Tom VW »

paisan8080 เขียน:ช่วยชี้เป้าไมล์ node2.1 หรือ ตัวอื่นๆที่มีสัญญาณ ant+ ให้ด้วย ครับ
จะนำไปเล่นzwift ครับ trainner มีแล้ว ไมล์ยังไม่มีคับ
ร้านไหนแถวๆฝั่งธน มีขายบ้างแนะนำให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ฝั่นธน ไปโปรไบค์พระราม3 ครับถ้าของไม่หมดมีแน่นอน cat eye เองบางรุ่นก็เป็น ant+ แต่ผมว่าไป node ก็น่าจะดีแล้ว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”