ตอนนี้ใครเป็นตัวแทนจำหน่ายPolar Heartrate เห็นเปลี่ยนไปเรื่อย

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

ตอนนี้ใครเป็นตัวแทนจำหน่ายPolar Heartrate เห็นเปลี่ยนไปเรื่อย

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

จะซื้อใช้งานวิ่งกับปั่นเทรนเนอร์ ผู้ใช้เป็นผู้สูงวัยค่ะ
รบกวนผู้รู้แจ้งหน่อยนะคะ
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
Dynamic66
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ECT , KiumHuayKK
Bike: BMC SLR02
ตำแหน่ง: Khon Kaen. Thailand.

Re: ตอนนี้ใครเป็นตัวแทนจำหน่ายPolar Heartrate เห็นเปลี่ยนไปเรื่อย

โพสต์ โดย Dynamic66 »

ตัวแทนไม่ทราบครับ แต่ถ้าซื้อปกติของพวกนี้ผมดูจาก avarin
หรือถ้าสามารถมีคนหิ้วคนส่งให้ ผม bid จาก ebay ครับราคาดีมาก
Tom VW
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Blizzard , รถพับ

Re: ตอนนี้ใครเป็นตัวแทนจำหน่ายPolar Heartrate เห็นเปลี่ยนไปเรื่อย

โพสต์ โดย Tom VW »

https://www.facebook.com/PolarThailand

ลองดูครับไม่มั่นใจเหมือนกัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”