มีพี่ๆคนไหน ใช้ android ware บ้างไหมครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
tumbledoll
สมาชิก
สมาชิก

มีพี่ๆคนไหน ใช้ android ware บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย tumbledoll »

มันสามารถใช้คู่กับแอฟไหนได้บ้างไหมครับ อยากวัด HRM ไปด้วยครับ ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”