สอบถามผู้ที่ใช้ ไมล์ GPS จักรยาน นอกกระแสครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
nahrut
สมาชิก
สมาชิก

สอบถามผู้ที่ใช้ ไมล์ GPS จักรยาน นอกกระแสครับ

โพสต์ โดย nahrut »

สอบถามผู้ที่ใช้ ไมล์ GPS จักรยาน นอกกระแสครับ ว่ามีเหตุผลส่วนตัวอย่างไรถึงเลือกใช้ของนอกกระแส ทำไมถึงไม่เลือก Garmin ที่เป้นที่นิยม
รูปประจำตัวสมาชิก
siamman18
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นไปเรื่อย
Bike: Jamis X2; GT Transeo 4.0,caad 10 ,lapierre 400
ติดต่อ:

Re: สอบถามผู้ที่ใช้ ไมล์ GPS จักรยาน นอกกระแสครับ

โพสต์ โดย siamman18 »

sigma Rox10 และ Runtastic จ้า
nahrut
สมาชิก
สมาชิก

Re: สอบถามผู้ที่ใช้ ไมล์ GPS จักรยาน นอกกระแสครับ

โพสต์ โดย nahrut »

กำลัง ลังเล ระหว่าง Polar V650 กับ Cyclo 505HC เลือกไม่ถูกเลยครับ แนะนำที
Tom VW
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Blizzard , รถพับ

โพสต์ โดย Tom VW »

nahrut เขียน:กำลัง ลังเล ระหว่าง Polar V650 กับ Cyclo 505HC เลือกไม่ถูกเลยครับ แนะนำที
ไม่เคยใช้ทั้งคู่แต่มาช่วยเลือก polar ใช้ บลูทูธ mio ใช้ ant+

อยากให้โพล่าใช้ ant+ ลุ้นมานานสุดท้ายก็ไม่
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O-81-3O6-OO55
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เสือพหล
Bike: เสือภูเขา พับ แม่บ้าน
ตำแหน่ง: พหลโยธิน 64
ติดต่อ:

โพสต์ โดย sunny »

ใช้ Runtastic แอนดรอย ในมือถือโมโตครับ ใช้สะดวก กันน้ำ กันร้อน กันกระแทก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”