ตั้งนาฬิกา garmin 510 ยังไงครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
umskingdom
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Neilpryde

ตั้งนาฬิกา garmin 510 ยังไงครับ

โพสต์ โดย umskingdom »

ตังยังไงครับ ทำใร express ก้ไม่ได้

:roll:
รูปประจำตัวสมาชิก
c_kung
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ตั้งนาฬิกา garmin 510 ยังไงครับ

โพสต์ โดย c_kung »

มันตั้งเวลาอัตโนมัติ แค่ให้มันจับสัญญาณ gps ได้ครับ
umskingdom
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Neilpryde

Re: ตั้งนาฬิกา garmin 510 ยังไงครับ

โพสต์ โดย umskingdom »

c_kung เขียน:มันตั้งเวลาอัตโนมัติ แค่ให้มันจับสัญญาณ gps ได้ครับ
ขอบคุณครับ งั้นแสดงว่าเครื่องมีปัญหาแล้ว

:o
tony_cmyk
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย tony_cmyk »

ใช้ fw.versionไหนครับ ของผมก็เคยเป็นพออัพเป็น 3.5 แล้วหายครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”