รบกวนสอบถาม ผู้เคยใช้งาน Mio 105 หน่อยครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Aaek
สมาชิก
สมาชิก

รบกวนสอบถาม ผู้เคยใช้งาน Mio 105 หน่อยครับ

โพสต์ โดย Aaek »

1. Mio 105 สามารถ paring sensor ได้มากกว่า 1 คันหรือเปล่าครับ?

2. Mio 105 หน้าจอสามารถแสดง ความเร็ว ระยะทาง รอบขา อันตราการเต้นหัวใจ (ไม่ใช่ max และ av) พร้อมกันในหน้าเดียวรึเปล่าครับ?

ขอบคุณครับ :D
Aaek
สมาชิก
สมาชิก

Re: รบกวนสอบถาม ผู้เคยใช้งาน Mio 105 หน่อยครับ

:D :D :D
ud584
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Dahon,Giant,Bianchi

Re: รบกวนสอบถาม ผู้เคยใช้งาน Mio 105 หน่อยครับ

โพสต์ โดย ud584 »

ช่วยตอบข้อ 2 ละกันนะครับ เพราะข้อ 1 ไม่เคยลอง
สามารถแสดงได้ครับ พร้อมกันสูงสุด 6 รายการต่อ 1 หน้าจอปรับแต่งเองได้ มีให้ใช้ 4 หน้าจอ ไม่รวมหน้าจอนาฬิกา และหน้าจอเข็มทิศ แผนที่ ซึ่งปรับแต่งเองไม่ได้เปิดปิดได้อย่างเดียวครับ
Aaek
สมาชิก
สมาชิก

ขอบคุณคับ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”