สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับโปรแกรมที่ใช้คู่กับ Power Meter ของ Mac ครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
DayWalker
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Tiger Hack & Speed Limit AV 25
Bike: Pinarello Dogma 65.1 Think 2 & Colnago Master X-Light Rabobank team & De Rosa MERAK

สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับโปรแกรมที่ใช้คู่กับ Power Meter ของ Mac ครับ

โพสต์ โดย DayWalker »

:mrgreen:

รบกวนผู้รู้ทุกท่านครับ

ใครพอมีข้อมูลโปรแกรมที่ใช้วิเคราะห์ข้อมูลจาก Power Meter ที่ compatible กับ Mac บ้างครับ

คือผมใช้ MBP Retina Display เป็นเครื่องประจำอยู่ครับ ไม่มี PC ใช้ที่บ้าน ที่นี้ได้ Rotor Power มาใช้แล้วก็อยากหาโปรแกรมมาใช้งานคู่กับ Mac บ้างครับ

ยินดีทั้ง free trail และ license ครับ เพราะเครื่องนี้ก็ใช้งานโปรแกรมที่ซื้อ license มาเยอะแยะหลายตัวครับ

เข้าไปหาดู WKO เจอแต่ของ PC อะครับ T_T

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ
ว่าวต้องลม
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Focus Cayo Evo 4.0

Re: สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับโปรแกรมที่ใช้คู่กับ Power Meter ของ Mac ครับ

โพสต์ โดย ว่าวต้องลม »

GoldenCheetah โปรแกรมดีฟรีด้วย
งานพิมพ์ด่วน รอรับได้เลยยยยยยยย บริการรับพิมพ์สิ่งพิมพ์ทุกชนิด http://www.thaiutsaha.com
DayWalker
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Tiger Hack & Speed Limit AV 25
Bike: Pinarello Dogma 65.1 Think 2 & Colnago Master X-Light Rabobank team & De Rosa MERAK

Re: สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับโปรแกรมที่ใช้คู่กับ Power Meter ของ Mac ครับ

โพสต์ โดย DayWalker »

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวกลับไปหาโหลดดูครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”