สอบถามผู้ใช้ หรือผู้ที่สนใจ นาฬิกา หรือ สายรัดข้อมือ วัดการออกกำลังกาย นับก้าว นอน ฯลฯ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
jakajee
สมาชิก
สมาชิก

สอบถามผู้ใช้ หรือผู้ที่สนใจ นาฬิกา หรือ สายรัดข้อมือ วัดการออกกำลังกาย นับก้าว นอน ฯลฯ

โพสต์ โดย jakajee »

สวัสดีบ่ายๆวันอาทิตย์นะคะทุกๆคน ^^

เนื่องจากเรากำลังทำโปรเจคจบของ การศึกษา ปริญญาโท ด้านการตลาด มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์และต้องการศึกษา เกี่ยวกับ ภาครวมกว้างๆของพฤติกรรมทัศนคติ ความต้องการ อุปกรณ์ Fitness tracker ค่ะโดยกลุ่มที่ต้องการคือ คนที่ใช้อยู่แล้ว ไม่ว่าจะเป็นยี่ห้ออะไรก็ตาม หรือ อาจจะยังไม่มี แต่สนใจ และอาจจะซื้อในอนาคตก็ได้ค่ะ

ถ้าพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆคนไหนมีเวลาสักนิด รบกวนช่วยทำแบบสอบถามเกี่ยวกับเรื่อง โดยคลิก link นี้นะคะ ไม่ว่าจะเป็นคนที่มีอยู่แล้ว สนใจในผลิตภัณฑ์ หรืออาจจะซื้อในอนาคตก็สามารถทำได้ค่ะ

แบบสอบถาม คลิ๊ก
https://docs.google.com/forms/d/1hKsk6h ... =send_form

*หากกระทู้เป็นการรบกวนขออภัยด้วยนะคะ
*สามารถแชร์ให้คนที่รู้จักที่ใช้ผลิตภัณฑ์ หรือสนใจในผลิตภัณฑ์นี้ได้นะคะ ยังขาดคนตามเป้าหมายที่กำหนดอีก 150 คนค่ะ (T▽T)

ขอบคุณมากค่ะ
Jakajee
jakajee
สมาชิก
สมาชิก

Re: สอบถามผู้ใช้ หรือผู้ที่สนใจ นาฬิกา หรือ สายรัดข้อมือ วัดการออกกำลังกาย นับก้าว นอน ฯลฯ

โพสต์ โดย jakajee »

aeysiamMTB เขียน:ทำให้แล้วนะครับ
ขอบคุณมากค่ะะะ คุณ AeysiamMTB

ตอนนี้ขาดอีกแค่ 70 คนแล้วค่ะะะ :o :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”