รบกวนช่วยชี้เป้า BARFLY สําหรับ SIGMA ROX6.0 ด้วยคร้าบ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
gub342
สมาชิก
สมาชิก
team: BCC
Bike: NEILPRYDE / BERGAMONT

รบกวนช่วยชี้เป้า BARFLY สําหรับ SIGMA ROX6.0 ด้วยคร้าบ

โพสต์ โดย gub342 »

มีพี่ๆท่านไหนพอทราบไหมครับว่าผมจะหาซื้อ barfly สําหรับไมล์ sigma rox6.0 ได้ที่ไหนบ้างครับ
พอดีผมถามมาหลายร้านก็บอกเหมือนกันหมดว่าของขาดเเบบไม่มีกําหนดเลย หรอว่าท่ามีพี่ๆคนไหน
เหลือเเล้วไม่ได้ใช้เเล้วก็เสนอมาได้เลยครับ :D
sak1810
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cannondale Caad10 / Panasonic Order / Dahon Boardwalk / Bruno Mini / Java Decaf / Champee-i / Retro MTB

Re: รบกวนช่วยชี้เป้า BARFLY สําหรับ SIGMA ROX6.0 ด้วยคร้าบ

โพสต์ โดย sak1810 »

เมื่อวานเห็นที่ร้านสหพัฒน์ บางกรวยนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”