cateye stealth 50 ตั้งวันที่ยังไงครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
DachShund
สมาชิก
สมาชิก

cateye stealth 50 ตั้งวันที่ยังไงครับ

โพสต์ โดย DachShund »

มือใหม่พึ่งหัดใช้เอาลงคอมแล้ววันที่เป็นปี2011พออัพขึ้นstavaมันก็จะไปอยู่ล่างสุดไม่ทราบว่ามีวิธีตั้งค่าวันที่ไหมครับ
แล้วก็สมัครcateye atlasยากจังครับสมัครเสร็จทุกขั้นตอนล็อกอินไม่ได้
ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
m@c
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KTM

Re: cateye stealth 50 ตั้งวันที่ยังไงครับ

โพสต์ โดย m@c »

ไม่ต้องตั้งครับ เดี๋ยวพอมันdetect ดาวเทียมได้แล้วมันจะปรับเวลาให้เอง ผมจำได้ว่าตั้งแต่time zoneให้เป็นBKK ในเมนูแรก

แล้วอย่าลืมปรับ รับค่าดาวเทียม ให้เป็น5วินาที เปลืองถ่าน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”