ขอคำแนะนำแอปRuntastic road bikeหน่อยครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
tonraks
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0639655649
team: Lampang Roadrunner

ขอคำแนะนำแอปRuntastic road bikeหน่อยครับ

โพสต์ โดย tonraks »

มีพี่ๆท่านไหนใช้แอปตัวที่ว่าอยู่บ้างครับ ตัว pro มันเกือบร้อยบาท จะขยับไปตัวโปรจะคุ้มไหมครับ หรือว่าตัวฟรีก็ไม่ต่างกัน

รูปภาพ
"คนโดนทิ้งพูดอะไรมากไม่ได้ ส่วนคนที่ทิ้งกันไปมีใหม่(ทันที)พูดยังไงก็ถูกเสมอ"
green_t
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ยังไม่กล้าสมัคร
Bike: ยังไม่มีเลย เก็บเงินอยู่ครับ

Re: ขอคำแนะนำแอปRuntastic road bikeหน่อยครับ

โพสต์ โดย green_t »

ผมโหลด .apk มาลองใช้อยู่เหมือนกัน ถ้าถูกใจค่อยซื้อ แต่ผมเจอปัญหาแบบนี้นะ
green_t เขียน:มีคนใช้กันเยอะไหมครับ
พอดีเจอแปลกๆ ออกปั่นเช้าตี 5 ใน Appบนดทรศัพท์ก็บันทึกตรง
แต่ในเวป Runtastic ดันบันทึกวันเวลาย้อนหลังไปซะงั้น
ในเวป
รูปภาพ

ในApp
รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”