App stravaในไอโฟนจะบลูทูธโดยตรงผ่าน garmin 510 ได้ไหมครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
striker
ขาประจำ
ขาประจำ

App stravaในไอโฟนจะบลูทูธโดยตรงผ่าน garmin 510 ได้ไหมครับ

โพสต์ โดย striker »

มือใหม่พึ่งใช้510ครับแนะนำวิธีหน่อยครับผมอ่านจากกระทู้เก่าๆยังงๆ
อยู่ครับพอดีที่บ้านผมไม่มีคอม อัพได้แต่ทางไอโฟนครับ จะบลูทูธต่อตรงเลยได้หรือเปล่า
หรือว่าต้องเข้า garmin connect ก่อนครับ ขอบคุณครับ
Tod72
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 082-473-6866
team: -
Bike: Bianchi Impulso,Cervelo R3
ติดต่อ:

Re: App stravaในไอโฟนจะบลูทูธโดยตรงผ่าน garmin 510 ได้ไหมครับ

โพสต์ โดย Tod72 »

ต้องsyncผ่านgarmin connect ก่อนครับ แล้วใน garmin connect จะมีให้เลือกว่าจะอัพไปแอพไหนบ้าง แต่ต้องไปเลือกในคอมครับ
Turn on,Tune in,Drop out
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”