นักสร้าง RC MODEL (เครื่องบิน /เรือ) เชิญครับ มีสวยๆให้ชมมากมาย ฝีมือคนไทยทั้งหมด

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

Re: นักสร้าง RC MODEL (เครื่องบิน /เรือ) เชิญครับ มีสวยๆให้ชมมากมาย ฝีมือคนไทยทั้งหมด

โพสต์ โดย sakalot » 26 ก.ค. 2014, 20:45

p 51 มาสแตง สวยมากครับ.... :D
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡
➸....สู้ต่อไป ทาเคชิ....

Re: นักสร้าง RC MODEL (เครื่องบิน /เรือ) เชิญครับ มีสวยๆให้ชมมากมาย ฝีมือคนไทยทั้งหมด

โพสต์ โดย patlung » 27 ก.ค. 2014, 10:52

ตามมาชม เยี่ยมมากครับคุณหนึ่ง :o
ผมก็มีอาชีพทำโมเดลตึกสมัยเรียนจบใหม่ๆ เห็นงานคุณหนึ่งแล้วยังทึ่งว่าเป็นงานที่ต้องใช้ทักษะและความรู้หลายๆด้านผสมกัน ว่างๆขอตามไปดูการบินด้วยนะครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย P-1 » 27 ก.ค. 2014, 11:24

....ขอบคุณครับพี่ Pat.....ตจว.ทริ๊ปหน้ายาวๆผมขนไปบินให้ชมกันเลยครับพี่....

โพสต์ โดย กาย ธนพล » 28 ก.ค. 2014, 22:48

เเหล่มไปเลยค้าบพี่ชาย :D :D :D
ไม่ใช่ปั่นเพราะกระเเส...
...เเต่ปั่นเพราะใจรัก
ปั่นจักรยานให้อะไรมากกว่าที่คิด...

โพสต์ โดย sakalot » 17 ก.ย. 2014, 20:19

patlung เขียน:
sakalot เขียน:p 51 มาสแตง สวยมากครับ.... :D

พี่ตู๋ ไม่ได้เจอกันตั้งนาน :D

:D ...เจอบ้านฟ้า แต่ไม่เจอคุณพัด... :mrgreen:
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡
➸....สู้ต่อไป ทาเคชิ....

โพสต์ โดย Begin. » 31 ส.ค. 2015, 21:19

เพิ่งจะรู้ว่าในเวปมีกระทู้แนวนี้ด้วย

สวยมากทุกชิ้นเลยครับ

โพสต์ โดย numvitamilkchiangmai » 03 ธ.ค. 2015, 12:04

ชื่นชมครับ...คุณคือมืออาชีพ...สุดยอด...
noomvitamilk
viewtopic.php?f=56&t=293089ทีมไวตามิ้ลค์-วนิลาเรซิเด้นซ์ เชียงใหม่