.

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nungning
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863200859
team: ทีมอึ่ง และ ก๊วนขาป่วน
Bike: Cannondale Flash Factory , Scalpel , Q4

Re: ~ ~ ออกทริป ชวนกัน เข้าป่า พากันไปเข็น ครับ 555+ ~ ~

โพสต์ โดย nungning »

ศรัณยู เขียน:
nungning เขียน:ตอนไปเขาอีโต้ชวนแกแล้วไม่ไปนี่ ปีหน้าไปม่ะหล่ะ
:D ไปเขาอีโต้กับทริปอึ่งมั๊ยครับคุณหนุงหนิง หาของทานตลอดทริปเลยครับ :lol:
น่าสนใจค่ะไปเมื่อไหร่กันคะ แต่ถ้านนนี่ไปก็อยากไปค่ะ
ต่อให้มี "กระจก" สักร้อยบาน
มันก็ส่องให้เห็น "สันดาน" ของคนไม่ได้..

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=970472
nonnee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ♥●•٠·˙ 1711 ˙·٠•●♥
team: ❀ สวย แสบ ซ่าส์ ❀
Bike: By NOnnee
ติดต่อ:

Re: ~ ~ ออกทริป ชวนกัน เข้าป่า พากันไปเข็น ครับ 555+ ~ ~

โพสต์ โดย nonnee »

nungning เขียน:
nungning เขียน:ตอนไปเขาอีโต้ชวนแกแล้วไม่ไปนี่ ปีหน้าไปม่ะหล่ะ
:D ไปเขาอีโต้กับทริปอึ่งมั๊ยครับคุณหนุงหนิง หาของทานตลอดทริปเลยครับ :lol:
น่าสนใจค่ะไปเมื่อไหร่กันคะ แต่ถ้านนนี่ไปก็อยากไปค่ะ
ตัวจะมาช่วยเค้าเข็นใช่ป่าว ... เค้าปั่นไม่ไหว กินไหวอย่างเดียว วุ้ย :lol: :lol:
✿。◕‿◕ 。 >> Beauty All Day

ใช้ชีวิต อย่างมีสติ กตัญญู •:*´¨`*:•☆❤❤☆•:*´¨`*:•
และเป็นผู้ให้ จริงใจ ไม่เอารัดเอาเปรียบใคร
ทำอะไร เราก็จะประสบความสำเร็จ 。◕‿◕ 。✿

>> ^^**ผิวสวยหน้าใส By NOnnee ^^
ศรัณยู
ขาประจำ
ขาประจำ
team: LONELY BIKE
Bike: 6.6

โพสต์ โดย ศรัณยู »

ทิวากร เขียน:อืม..
:D ทานอะไรมาอิ่มครับ
อยากให้การทำความดีนั้น เป็นโรคติดต่อ
[youtube]zNTK3hPtms4&feature=player_embedded#![/youtube]
ศรัณยู
ขาประจำ
ขาประจำ

nungning เขียน:
:D คงภายในเดือนนี้ครับ
อยากให้การทำความดีนั้น เป็นโรคติดต่อ
[youtube]zNTK3hPtms4&feature=player_embedded#![/youtube]
TANKZING
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8521582
team: เทศบาลเมืองปากน้ำสมุทรปราการ
Bike: #1 TANK #2 MERIDA

โพสต์ โดย TANKZING »

โอ้โฮ นี่ขนาดรถหาหน่อไม้นะเนี่ยะ ถ้าเป็นรถหาเห็ดหลินจือ มันจะมิขนาดไหนกันละท่าน!!!! :lol: :lol: :lol: :lol:
ศรัณยู
ขาประจำ
ขาประจำ

voOnZ เขียน::arrow: .. นี่ อี ตา น้อย ครับ .. เข้า ป่า สงสัย จะ หิว แทะ ยาง กิน แล้ว ครับ :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
:lol: ถ่ายกันตอนไหนเนี่ยครับ ข้าวมันไก่ไม่อิ่มเหรอครับ
เจ้าคุณปู่
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย เจ้าคุณปู่ »

รถถีบสวยทุกคันเลย.... :P
ยินดีต้อนรับ สู่โลกใบเล็กๆ ของฉัน...เจ้าคุณปู่...@เฮือนพักฅนชรา.
[ รอยยิ้ม...ก็ดั่งเช่นแสงแดดในฤดูหนาว และสายลมเย็นในฤดูร้อน. ]
nungning
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863200859
team: ทีมอึ่ง และ ก๊วนขาป่วน
Bike: Cannondale Flash Factory , Scalpel , Q4

โพสต์ โดย nungning »

อยากไปกับเค้ามั้ยหล่ะปู่ แต่เค้าคงไม่ให้คนแกร่ไปมั้ง :lol: :lol:
ต่อให้มี "กระจก" สักร้อยบาน
มันก็ส่องให้เห็น "สันดาน" ของคนไม่ได้..

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=970472
ครูชิต
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1340-760x
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพปราจีนบุรี
Bike: Trek elit 8.9 ปี 2012 Infinite spad ปี2016 หมอบคาร์บอน CUBE
ตำแหน่ง: วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ครูชิต »

เจ้าคุณปู่ เขียน:รถถีบสวยทุกคันเลย.... :P
เรียกได้ทันสมัยมาก :mrgreen:
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.
ศรัณยู
ขาประจำ
ขาประจำ

เจ้าคุณปู่ เขียน:รถถีบสวยทุกคันเลย.... :P
:D สวัสดีครับ ผมใช้ถีบจริงๆครับ ล้มไปสามครั้ง ดีที่ไม่มีใครเห็น :lol:
ครูชิต
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1340-760x
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพปราจีนบุรี
Bike: Trek elit 8.9 ปี 2012 Infinite spad ปี2016 หมอบคาร์บอน CUBE
ตำแหน่ง: วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ครูชิต »

ไปแอบดูคุณเมิร์ฟทำอะไร หลังกลับจากราชบุรี :mrgreen:

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 9&t=257372
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.
Kamonskan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0872884871
team: สมัครเล่น
Bike: Wheeler Titanium

โพสต์ โดย Kamonskan »

voOnZ เขียน::arrow: .. เป็น ทริป แรก ที่ ผม ได้ ลง แทรค ครับ ทั้งฮา ทั้งสนุก ทั้งมันส์ มาก เลย ครับ :mrgreen:

ประ เดิม ทริป แรก .. เข้า ป่า หา หน่อ ไม้ กิน ที่ ราชบุรี ครับ ..
:lol: :lol: :lol:

:D .. ดู อาวุธ ของ แต่ ละ ท่าน ก่อน เลย นะ ครับ ..

รูปภาพ

อืมม... อาวุธ ของ คุณ วุ้น.... นี้ยังใหม่ ขาวจั๊ว ไซ้ด์ S ชัวร์..คงยังไม่เคยลุย.....หรือยังไม่ได้ออกใช้งานแน่เลย....... :lol: :mrgreen: :mrgreen: :D :D
ต้องรู้จักตัวเอง\\(*_*)//***** ดูตัวเองออก.. บอกตัวเองได้.. ใช้ตัวเองเป็น.. เห็นตัวเองชัด.. ฝึกหัดตัวเองเสมอ.. นำเสนอตัวเองดี*****
เจ้าคุณปู่
ขาประจำ
ขาประจำ

:D สวัสดีครับ ผมใช้ถีบจริงๆครับ ล้มไปสามครั้ง ดีที่ไม่มีใครเห็น :lol:
:o :lol: :lol:
ยินดีต้อนรับ สู่โลกใบเล็กๆ ของฉัน...เจ้าคุณปู่...@เฮือนพักฅนชรา.
[ รอยยิ้ม...ก็ดั่งเช่นแสงแดดในฤดูหนาว และสายลมเย็นในฤดูร้อน. ]
เจ้าคุณปู่
ขาประจำ
ขาประจำ

nungning เขียน:อยากไปกับเค้ามั้ยหล่ะปู่ แต่เค้าคงไม่ให้คนแกร่ไปมั้ง :lol: :lol:
เกรงใจ เดี๋ยวเป็นภาระลูกหลาน...........
ไปเถอะ.....หาประสบการณ์.......ดีดี หนุกหนาน ปลอดภัย..
เขาอีโต้ เส้นทางสวย น่าปั่น.....ทั้งทางเลียบ ทั้งทางแทรค..ครบ..
:lol:
merf
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0859121272
team: ไม่มี
Bike: Spider_Merf , MixZee_Merf
ติดต่อ:

โพสต์ โดย merf »

รูปภาพ
รูปภาพ

นี่ครับ ของฝากจากราชบุรี
ขนาดลิ่มก็ประมาณ ตอกสะกดวิญญาญได้เลยครับ

เมื่อวานสรุปว่า โดนจิ้มทั้งรถ ทั้งคน เลยครับ
รถก็ที่ยางตามรูป ส่วนคนก็โดนที่นิ้วชี้
สงสัยเซี่ยนไม่ยังเหลืออยู่ เช้านี้ตื่นมา
ดูแล้วชักบวมๆ คาดว่าอีกซักวันน่าจะเป็นหนอง

ปล.ผมเก็บหนามที่ตำยางไว้แล้ว
กะว่า "หนามยอกต้องเอาหนามบ่ง"
ผมคงก็ต้องเอาหยามตำยางนั่นแหละบ่งแผลเอาหนองออก :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”