การโพสด์ข้อความไปในทาง ใส่ร้ายป้ายสีหรือประณามคนอื่น...

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sakalot
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Inferno Call☎
team: ...endless team.. ☭....
Bike: La blackline...& JaVa Team ♫ ♬ ♪ ♩

Re: การโพสด์ข้อความไปในทาง ใส่ร้ายป้ายสีหรือประณามคนอื่น...

โพสต์ โดย sakalot »

[quote="merf""sakalot"]
ครูชิต เขียน:
veenono เขียน:เฮียเมิร์ฟทำไมไปเอารูปอนาคตมาลงครับ
ผมก็ว่างั้นแหละ หรือเรา 2 คนตาฝ้าฟางแล้ว :lol: :lol: :lol:
:mrgreen: ..ผมว่าคนในอดีตมากกว่าครับ :D [/quote]

ถึงว่าซิ
เช้านี้ซดกาแฟไม่ลื่นคอ
มีคนกล่าวขานกันนี่เอง :mrgreen:[/quote]
:lol: :lol: ..รูปใหม่ดีกว่าเดิมหน่อยครับ.....
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡
➸....สู้ต่อไป ทาเคชิ....
~Ai~
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ~ ❤❤❤❤ ~
team: ~ C.G.MOTO~
Bike: ~ ❤ DAHON ❤~

Re: การโพสด์ข้อความไปในทาง ใส่ร้ายป้ายสีหรือประณามคนอื่น...

โพสต์ โดย ~Ai~ »

นู๋ถูกใส่ร้าย เฮ้อออออ การอ่านมันดีอย่างนี้นี่เอง :( :( :(
The Ai Real Estate Agent
C.G.MOTOR FB:หนมตาล
koboku
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ต่อนยอน
Bike: FALCON & TCR

โพสต์ โดย koboku »

มีงี้ด้วยเหรอ

ต้องระวังสะแล้ว :!:
nansee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: วัดรอบเอวซิฮะ
team: ชอบไปคนเดียว ไม่เกี่ยวก๊ะใคร
Bike: MBT

โพสต์ โดย nansee »

รับทราบฮะ
คิดไปในสิ่งที่ชอบคิด ทำไปในสิ่งที่ชอบทำ
*mirage*
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: *********
team: -
Bike: giant

โพสต์ โดย *mirage* »

ดีกั๊บ เป็นความรู้
ภาพลวงตา เป็นภาพที่หลอกตาให้มองเห็น และรับรู้ความผิดพลาด
koboku
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ต่อนยอน
Bike: FALCON & TCR

โพสต์ โดย koboku »

ayanae เขียน:
koboku เขียน:มีงี้ด้วยเหรอ

ต้องระวังสะแล้ว :!:

อี ตู๊ด ๆ ๆ ... :lol: :lol: :lol:

ชั้ลล้อแก แกห้าม ฟ้องชัลนะเฟ้ย ฉงฉานฉันเถอะ บ้านฉันจน ไม่มีเงินไปจ้างทนายไปสู้กับแกหรอก :cry:

ชั้ลขอโทษ ชั้ลผิดไปแล้ว อย่า ๆ อย่านะ :cry:
คนบ้าก็เงี้ยแหละ :roll:
เสือเด็กมั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อยากรู้ให้โทรมาถาม
team: ศูนย์ฝึกกองบิน46 ,แอพอร์ตกรุ๊ป
Bike: orbea alma carbonสีuci ,specialized allez ,mini java สีขาว ,trek3900
ตำแหน่ง: 16°49′N 100°16′E / 16.82°N 100.27°E / 16.82; 100.27
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือเด็กมั้ง »

ayanae เขียน:
koboku เขียน: คนบ้าก็เงี้ยแหละ :roll:
นี่แกว่าชั้นเรอะ :twisted: :twisted: :twisted:
:lol:
หมอบแล้วร่างกายจะแข็งแรงไม่มีโรคภัยเบียดเบียน
cartoon : http://thaimanga.thai-forum.net/
http://www.cartooniverse.co.uk/
http://www.trekkingthai.com/
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nbt »

I'm クワン虎 *__'' เขียน: แต่ล๊อกอินของผม kwan it เข้าไม่ได้ :lol: ทั้งๆที่ไม่ได้ทำผิดกฎ ไม่ได้โดนแบน เข้าเช็คประวัติสมาชิกก็ไม่มีชื่อผมอยู่ในข้อมูลด้วย แบบนี้เกิดจากสาเหตุอะไรครับ มีใครเคยเป็นแบบผมบ้างหรือเปล่าครับ :mrgreen:
เช็ึคดูแล้วเมื่อวันที่ 20 ตค ผู้ใช้ “kwan it” มีการเปลี่ยน e-mail อาจจะไม่ได้ทำการยืนยันอีเมลนั้นหรือเปล่าครับ
caramel
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0611426294
ตำแหน่ง: พิมพ์อลิ อาถรรพ์กาล

โพสต์ โดย caramel »

nbt เขียน:
I'm クワン虎 *__'' เขียน: แต่ล๊อกอินของผม kwan it เข้าไม่ได้ :lol: ทั้งๆที่ไม่ได้ทำผิดกฎ ไม่ได้โดนแบน เข้าเช็คประวัติสมาชิกก็ไม่มีชื่อผมอยู่ในข้อมูลด้วย แบบนี้เกิดจากสาเหตุอะไรครับ มีใครเคยเป็นแบบผมบ้างหรือเปล่าครับ :mrgreen:
เช็ึคดูแล้วเมื่อวันที่ 20 ตค ผู้ใช้ “kwan it” มีการเปลี่ยน e-mail อาจจะไม่ได้ทำการยืนยันอีเมลนั้นหรือเปล่าครับ

ค่ะ พีเอ็มไปถึงท่านแล้ว โดยล็อคอินของ caramel

ยังไม่ได้รับการตอบกลับหรือความเห็นข้อชี้แนะใดๆ

เขาใจค่ะที่อาจจะไม่ไว้ใจ เพราะไม่ใช้เจ้าตัว

ถ้าอย่างนั้น เมื่อมีการตรวจเช็คแล้ว จึงเรียนให้ทราบตรงนี้

ที่ต้องพีเอ็มแทน เนื่องจาก kwan it มีปัญหาส่วนตัว

ทุกอย่างถูกแฮ็คหมด เจ้าตัวเข้าเล่นอินเตอร์เนตไม่ได้

สุดท้าย รอพีเอ็มตอบกลับ เห็นว่าหมดทาง

จึงจำเป็นต้องใช้ไอดีอื่น

น่าเสียดายข้อมูลส่วนตัวค่ะ
☯☯☯☯☯☯☯☯
********เกิดเป็นหญิงต้องเสียสละให้ผู้ชาย(ผู้ชายหน้าด้าน)*************************************************************************
อักษรสะดุดตา เนื้อหาสะดุุด..
คารมกวนตา วาจากวน..
ลีลายวนตา มารยาทยวน..

♡♡✿✿✿✿✿✿✿♡♡
ปิดตา ปิดหู เปิดใจ นะคะ ^^
♡♡♡♡♡♡ทำไมคุณไม่รักษาสัญญา หน้าไม่อายนะคะ
ทิวากร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-977692สอง
team: ขุนหาญทีม
Bike: เปลี่ยนเป็นเทคแล้ว

โพสต์ โดย ทิวากร »

มารับทราบข้อมูล
คุณไม่รู้หรอกว่าอะไรคือของปลอม ถ้ายังไม่เคยเห็นของจริง

บึงกาฬ-ชายแดนลาวเวียดนาม-ฮานอย..กดครับ

สำราจเส้นทางสายใหม่ ไปกัมพูชาพริบตาเดียว ชมนครวัด นครธมด้วยกัน..กดเบาๆครับ

อุ้มผาง ทีลอซู ถนนลอยฟ้า http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=267185

เวียงจันทน์-หลวงพระบาง http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=332042
I'm クワン虎 *__''
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ขอปิด pm เพราะลำคาญ
team: >_<" MANU.FC
Bike: จักรยาน 2 ล้อ ครึ่ง
ตำแหน่ง: mtb.com

โพสต์ โดย I'm クワン虎 *__'' »

nbt เขียน:
I'm クワン虎 *__'' เขียน: :mrgreen:
แต่ล๊อกอินของผม kwan it เข้าไม่ได้ :lol: ทั้งๆที่ไม่ได้ทำผิดกฎ ไม่ได้โดนแบน เข้าเช็คประวัติสมาชิกก็ไม่มีชื่อผมอยู่ในข้อมูลด้วย แบบนี้เกิดจากสาเหตุอะไรครับ มีใครเคยเป็นแบบผมบ้างหรือเปล่าครับ :mrgreen:
ไม่เป็นไรครับ ผมสมัครใหม่มาแล้วครับ ปัญหาน่าจะเกิดจากอีเมล์ ของผมเองครับ ตอนนี้ก็เลย เปลี่ยนใหม่ทั้งหมดเลยครับ ขอบคุณครับ
*-*มิตรภาพ ต้อง รักษา ไว้ มีน้ำใจต้องแบ่งปัน
อดีตเก็บไว้ให้จดจำ จงอย่าทำผิดอย่างอดีตที่ผ่านมา

หมวกแบบนี้มีใบเดียว>>http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 9&t=133583
I'm クワン虎 *__''
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ขอปิด pm เพราะลำคาญ
team: >_<" MANU.FC
Bike: จักรยาน 2 ล้อ ครึ่ง
ตำแหน่ง: mtb.com

โพสต์ โดย I'm クワン虎 *__'' »

caramel เขียน:
nbt เขียน:

ค่ะ พีเอ็มไปถึงท่านแล้ว โดยล็อคอินของ caramel

ยังไม่ได้รับการตอบกลับหรือความเห็นข้อชี้แนะใดๆ

เขาใจค่ะที่อาจจะไม่ไว้ใจ เพราะไม่ใช้เจ้าตัว

ถ้าอย่างนั้น เมื่อมีการตรวจเช็คแล้ว จึงเรียนให้ทราบตรงนี้

ที่ต้องพีเอ็มแทน เนื่องจาก kwan it มีปัญหาส่วนตัว

ทุกอย่างถูกแฮ็คหมด เจ้าตัวเข้าเล่นอินเตอร์เนตไม่ได้

สุดท้าย รอพีเอ็มตอบกลับ เห็นว่าหมดทาง

จึงจำเป็นต้องใช้ไอดีอื่น

น่าเสียดายข้อมูลส่วนตัวค่ะ
ขอบคุณครับ คุณคาร่า แต่ไม่เป็นไร เริ่มใหม่ก็สนุกดี :mrgreen:
*-*มิตรภาพ ต้อง รักษา ไว้ มีน้ำใจต้องแบ่งปัน
อดีตเก็บไว้ให้จดจำ จงอย่าทำผิดอย่างอดีตที่ผ่านมา

หมวกแบบนี้มีใบเดียว>>http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 9&t=133583
ครูชิต
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1340-760x
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพปราจีนบุรี
Bike: Trek elit 8.9 ปี 2012 Infinite spad ปี2016 หมอบคาร์บอน CUBE
ตำแหน่ง: วิทยาลัยเทคนิคปราจีนบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ครูชิต »

ชื่อ kwan it กลับมาแล้วครับ มีจำนวนการโพสต์เท่าเดิม ไม่ขาดหาย 8-)
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.
jandee240
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ............
team: มาเฟียจันดี
Bike: หนุกกันนิคุณ

โพสต์ โดย jandee240 »

ครูชิต เขียน:ชื่อ kwan it กลับมาแล้วครับ มีจำนวนการโพสต์เท่าเดิม ไม่ขาดหาย 8-)
ครูชิต เช็คดูดีๆน่ะครับ ว่าอยู่ครบทุกคนรึป่าว :lol: :lol: :lol:
ยินดีต้อนรับทุกท่าน เข้าสู่บ้าน โกปิง........JANDEE240

สุข ทุกข์ อยู่ ที่ ใจ ฉัน แบ่ง ปัน ให้ กัน และ กัน
caramel
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0611426294
ตำแหน่ง: พิมพ์อลิ อาถรรพ์กาล

โพสต์ โดย caramel »

ครูชิต เขียน:ชื่อ kwan it กลับมาแล้วครับ มีจำนวนการโพสต์เท่าเดิม ไม่ขาดหาย 8-)

ห๊า จริงป่าวค๊า คุณครู แต่ ยังไม่เห็นล็อคอินได้เลยค่ะ :lol: :lol:

ใจดีแล้วเนอะ อย่าบอกเค้าเลย สงสัยจะลังเลอีก :mrgreen:
☯☯☯☯☯☯☯☯
********เกิดเป็นหญิงต้องเสียสละให้ผู้ชาย(ผู้ชายหน้าด้าน)*************************************************************************
อักษรสะดุดตา เนื้อหาสะดุุด..
คารมกวนตา วาจากวน..
ลีลายวนตา มารยาทยวน..

♡♡✿✿✿✿✿✿✿♡♡
ปิดตา ปิดหู เปิดใจ นะคะ ^^
♡♡♡♡♡♡ทำไมคุณไม่รักษาสัญญา หน้าไม่อายนะคะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”