ขอถามว่า ห้องขายสินค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยานยังมีอยู่ไหมครับ

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

ขอถามว่า ห้องขายสินค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยานยังมีอยู่ไหมครับ

โพสต์ โดย Tee_Tee » 20 ก.พ. 2018, 13:33

Re: ขอถามว่า ห้องขายสินค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยานยังมีอยู่ไหมครับ

โพสต์ โดย merf » 13 มี.ค. 2018, 18:06

ก็ยังมีอยู่นะครับ
ถ้าจะเข้าง่ายๆ ก็ไปที่หน้า สารบัญบอร์ด
กดแล้วเลื่อนลงไปที่ "ซื้อขายมิสอง"
จะเห็น "สินค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน" อยู่ใน บอร์ดย่อย