ประกาศ... ขอความร่วมมือทุกท่านงดแสดงความเห็นทาง"การเมือง"

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

Re: ประกาศ... ขอความร่วมมือทุกท่านงดแสดงความเห็นทาง"การเมือง"

โพสต์ โดย บอย » 21 มี.ค. 2011, 06:01

เบื่อ รับทราบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
:o :o
forgives men who had beaten me
การให้อภัยเป็นความเข้าใจในความรักที่แท้จริง
การกระทำที่ดี ก็ดีกว่าคำพูดที่ดี
คิดดีทำดี สิ่งดีดีมีในจิตใจและกาย...เสมอ

Re: ประกาศ... ขอความร่วมมือทุกท่านงดแสดงความเห็นทาง"การเมือง"

โพสต์ โดย tatoh » 18 พ.ค. 2011, 20:19

เรียนผู้ดูแล
ผมไม่ใช่คนว่านอนสอนง่าย แต่เพื่อไม่ให้ Thaimtb เดือดร้อนก็จะพยายาม ว่าไปแล้วกฏหมายกำหนดให้เป็นหน้าที่พลเมืองในการไปลงคะแนน มีบทลงโทษชัดเจน แล้วมาขอร้องไม่ให้แสดงความเห็น(มีหน้าที่แต่ห้ามเือก) ถามตรงๆนะเขาคนนั้นมีความเป็นสุภาพบุรุษหรือเปล่า

ตามระบอบประชาธิปไตยผู้มีหน้าที่ต้องมีสิทธิจะว่ากล่าวตักเตือนคนที่เขาเลือกเข้าไปมิใช่หรือ

โพสต์ โดย MTB » 23 พ.ค. 2011, 10:16

tatoh เขียน:เรียนผู้ดูแล
ผมไม่ใช่คนว่านอนสอนง่าย แต่เพื่อไม่ให้ Thaimtb เดือดร้อนก็จะพยายาม ว่าไปแล้วกฏหมายกำหนดให้เป็นหน้าที่พลเมืองในการไปลงคะแนน มีบทลงโทษชัดเจน แล้วมาขอร้องไม่ให้แสดงความเห็น(มีหน้าที่แต่ห้ามเือก) ถามตรงๆนะเขาคนนั้นมีความเป็นสุภาพบุรุษหรือเปล่า

ตามระบอบประชาธิปไตยผู้มีหน้าที่ต้องมีสิทธิจะว่ากล่าวตักเตือนคนที่เขาเลือกเข้าไปมิใช่หรือ

ถ้าคุณทำมึน ไม่ยอมรับกฎ กติกา ข้อบังคับของเว็บแห่งนี้ มาอ้างสิทธิข้าง ๆ คู ๆ แบบนี้ ก็กด Logout แล้วนั่งอ่านอย่างเดียวเหอะ

ถ้าอัดอั้นตันใจ อยากจะโพสระบายอะไรที่เกี่ยวกับการเมือง เว็บบอร์ดที่เกี่ยวข้องกับเรื่องเหล่านี้ก็มีให้ไปแสดงความคิดเห็นเยอะแยะ

โพสต์ โดย uncle_oud » 23 พ.ค. 2011, 16:57

เห็นด้วยครับ เบื่อการเมือง
ที่นี่เวปของชาวจักรยานครับ
คุยกันเรื่องจักรยานดีที่สุด

โพสต์ โดย flook1989 » 30 มิ.ย. 2011, 13:50

เอาด้วยๆๆๆๆๆ :lol: :lol: :evil: :oops:
ฝึกอยู่ๆเดียวมาฮาให้ดู

โพสต์ โดย boonyavee » 03 ก.ค. 2011, 13:30

รับทราบครับ :D
เหยียบเต่าเต็มตีน

- ทำอะไรให้มั่นคงอย่าให้เกิดมีข้อผิดพลาดถึงเสียงานเสียการได้

โพสต์ โดย phanu phongdee » 04 ก.ค. 2011, 11:32

เห็นด้วยครับ
:) :) :)
ลา บางน้ำจืด(เข้าGANGไหนหัวหน้าตายหมด)

โพสต์ โดย michelice » 11 ก.ค. 2011, 13:47

หนูไม่ยุ่งค๊าบ ปากไม่ดีกลัวโดนตบค๊าบ
แนบไฟล์
"การที่คนเราจะได้มาเจอกันมันยาก­นะ

แต่การที่เราสองคนจะได้รักกันมั­นยากยิ่งกว่า "

แป๋วแหวว มาแล้วค๊าบบบบบบบ

โพสต์ โดย maria » 23 ส.ค. 2011, 09:58

เห็นด้วยครับ เบื่อการเมือง
จงทำคืนนี้ให้ดีที่สุด
และอย่าหยุด...ถ้ายังไม่ถึง จุดสุดยอด

โพสต์ โดย Praifon » 14 ต.ค. 2011, 20:44

MTB เขียน:
tatoh เขียน:เรียนผู้ดูแล

ถ้าคุณทำมึน ไม่ยอมรับกฎ กติกา ข้อบังคับของเว็บแห่งนี้ มาอ้างสิทธิข้าง ๆ คู ๆ แบบนี้ ก็กด Logout แล้วนั่งอ่านอย่างเดียวเหอะ

ถ้าอัดอั้นตันใจ อยากจะโพสระบายอะไรที่เกี่ยวกับการเมือง เว็บบอร์ดที่เกี่ยวข้องกับเรื่องเหล่านี้ก็มีให้ไปแสดงความคิดเห็นเยอะแยะ

:geek: +1 รับทราบครับ

ขายปลาคาร์ฟนอกนำเข้าทั้งปลีกและส่งติดต่อสอบถามได้0890029918หรือไอดีไลน์19323054
.....

โพสต์ โดย c.surapong » 03 พ.ย. 2011, 09:00

กฎ กติกา ข้อบังคับ ก็มีระบุอยู่แล้วบางทีเข้ามาแล้วเจอกระทู้ของคนบางจำพวกก็เซ็งครับ เช่นกระทู้เมื่อเร็วนี้(ถูกลบไปแล้ว) คนบางคนมีหน้าที่คุมบางบอร์ดอยู่แสดงความคิดเห็นออกมานี่ หมดความศรัทธาเลยครับไม่เคารพกฏกติกาของบอร์ดเป็นเสียเอง บ้านเมืองเป็นแบบนี้แบ่งฝักแบ่งฝ่ายขาดความสามัคคี ยังเที่ยวตั้งกระทู้การเมืองให้เข้ามาด่ากัน ด่ากันไปด่ากันมาเห็นแล้วน่าเศร้าใจสำหรับบ้านนี้เมืองนี้ ทุกคนในเว็ปนี้ก็พี่น้องชาวจักรยานกันทั้งนั้นครับ เป็นนักกีฬาแต่ไม่มีน้ำใจนักกีฬาเลย เที่ยวด่าว่าคนนั้นคนนี้ที่มีความเห็นต่างจากตัวเองว่าโง่อย่างนั้นอย่างนี้ น้ำท่วมแล้วยังแพ้น้ำลายของคนพวกนี้ ที่แย่ยิ่งกว่านั้นคือไม่มีน้ำใจครับ ขอโทษด้วยนะครับถ้าข้อความนี้ไปพาดพิงถึงใครบางคนหรือคนที่ไม่พอใจก็ขอโทษมา ณ.โอกาสนี้ด้วยครับ