เกม pro cycling manager

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

เกม pro cycling manager

โพสต์ โดย champ07 » 17 พ.ย. 2017, 16:25

ท่านใดเล่นหรือเคยเล่นเกมpro cycling manager บ้างครับผมเพิ่งเริ่งเล่น งงนิดหน่อย พอดีไม่เก่งengด้วย ตัวเกมและระบบแข่งขันเข้าใจครับ แต่ระบบคำสั่งระหว่างแข่งนี่สิ บางอันไม่เข้าใจว่ามันใช้ตอนไหน เจลให้กินตอนไหน ตั้งทีมลากหัวเปโลตองทำยังงัย--" ทุกวันนี้ส่งเข้าเบรคเก็บแต้มเจ้าความเร็วอย่างเดียวเลย55ง่ายสุด พี่ๆท่านใดเคยเล่นแนะนำผมหน่อยครับ ตามรูปอะครับมันคืออะไรบ้างคำสั่งมันอะ
แนบไฟล์