ด่วน ขอบริจาคเลือดกรุ๊ป A เพื่อใช้ในการผ่าตัดครับ

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
MikeMore
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0844864247
team: Free ride-XC / THX

ด่วน ขอบริจาคเลือดกรุ๊ป A เพื่อใช้ในการผ่าตัดครับ

โพสต์ โดย MikeMore »

[ 24 พ.ค. 2560 ] เพื่อนฝากมาให้ช่วยแชร์ครับ ..

โรงพยาบาลสวนดอก (ร.พ.มหาราชนครเชียงใหม่) ขอบริจาคเลือดด่วน กรุ๊ป A เพื่อใช้ในการผ่าตัด

ระบุว่าให้ " นางสาวสาวิตรี สระศรีรัตน์ " หมายเลข HN 2186387
ห้อง 1024 ตึกเฉลิมพระเกียรติ

ข้อจำกัดของผู้บริจาค : งดดื่มเหล้า / หากกินยาต้องผ่านมาแล้ว 3 วัน / ผญ.หากมีประจำเดือนเลย 7 วัน แต่หากมีร่างกายแข็งแรงมีน้ำหนัก 60 กก. ผ่านมา 1 วันก็สามารถบริจาคได้ครับ

ขอบคุณพื้นที่ประชาสัมพันธ์ จากThaimtb
T Shirt แบบสบายๆสำหรับวันหยุด(ปั่น) หรือจะใส่ปั่นแบบลำลองๆก็ดูเข้าที

Cy'Krist : A product for people who love cycling and design, and item for lifestyle cyclist.

https://www.facebook.com/cykrist
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”