มาศึกษาเหรียญกษาปณ์กันครับ...(พูดคุย โชว์)

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

มาศึกษาเหรียญกษาปณ์กันครับ...(พูดคุย โชว์)

โพสต์ โดย พี่หนก » 26 ก.ค. 2016, 22:47

ตอนผมเด็กๆไปท่าพระจันทร์กับปู่บ่อยๆเห็นปู่ซื้อเหรียญมาใส่อัลบั้มพอตอนโตก็เริ่มศึกษาจนเป็นเซียนเหรียญ...มาเเลกเปลี่ยนความรู้กันครับ

ทุกๆวันนี้ผมสนใจเหรียญนี้เป็นพิเศษ...เหรียญ "สยามินทร์" 50พรรษาปี2520 เป็นเหรียญหาได้ยาก ใครมีเหรียญเเปลกๆโชว์หน่อยครับ

รูปภาพ
หยุดปั่นทางไกลตอนนี้อ้วนมากๆ...

Re: มาศึกษาเหรียญกษาปณ์กันครับ...(พูดคุย โชว์)

โพสต์ โดย พี่หนก » 26 ก.ค. 2016, 23:07

รูปภาพ
หยุดปั่นทางไกลตอนนี้อ้วนมากๆ...

Re: มาศึกษาเหรียญกษาปณ์กันครับ...(พูดคุย โชว์)

โพสต์ โดย พี่หนก » 26 ก.ค. 2016, 23:19

รูปภาพ

โพสต์ โดย พี่หนก » 09 ส.ค. 2016, 00:05

ใครมีเเบบนี้บ้างครับ

โพสต์ โดย tobetong » 04 พ.ย. 2016, 08:20

มีแบบอื่น โชว์ได้ไม๊ครับ

โพสต์ โดย พี่หนก » 04 พ.ย. 2016, 08:26

tobetong เขียน:มีแบบอื่น โชว์ได้ไม๊ครับ

รอค่ำๆนะ