กับดักจักรยาน

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

กับดักจักรยาน

โพสต์ โดย nopparat2510 » 19 มิ.ย. 2016, 15:31

19/6/59 ตั้งใจจะไปแจมทริปป้าตุ๊ มะพร้าวเตี้ย ดันตื่นสายไปไม่ทัน เลยไปเที่ยวบางปู ขากลับไปสำโรง ช่วงจาก สุขตา-สุขใจ ไม่เกิน 2 กม. ตะแกรงแนวขวาง เลนซ้าย ประมาณ 10 จุด ครับ ถ้าไม่ใช่ล้ออ้วน พลาดมาโดนแน่นอน ฝากเสือท้องที่ด้วยครับช่วย COMMENT จนท. แก้ไขด้วยครับ จะได้มีคนไปทริปท้องที่ท่านเยอะ ๆ

Re: กับดักจักรยาน

โพสต์ โดย ฤชา ขวัญตา » 27 มิ.ย. 2016, 21:05

เจ้าหน้าที่ดูแลท้องที่ ถ้าไม่ใช่เรื่องสำคัญก็ช้าหน่อยครับ..