ขอเชิญร่วมงานปั่นไปกินไปผลไม้ปราจีนบุรี

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

ขอเชิญร่วมงานปั่นไปกินไปผลไม้ปราจีนบุรี

โพสต์ โดย ครูชิต » 02 มิ.ย. 2016, 10:11

ขอเชิญร่วมงานปั่นไปกินไปผลไม้ปราจีนบุรี ประจำปี 2559 วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายน 2559

viewtopic.php?f=54&t=1452505
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.

Re: ขอเชิญร่วมงานปั่นไปกินไปผลไม้ปราจีนบุรี

โพสต์ โดย sakalot » 03 มิ.ย. 2016, 09:58

...มาแน่ครับ...เสียดายสมาชิกคนชานเมืองที่เป็นมุสลิม ถือศิลพอดี.... :D
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡
➸....สู้ต่อไป ทาเคชิ....

Re: ขอเชิญร่วมงานปั่นไปกินไปผลไม้ปราจีนบุรี

โพสต์ โดย sakalot » 21 มิ.ย. 2016, 14:24

:| ...ผมคงไม่ได้มาแล้วครับ....พอดีงานเข้าครับ..... :cry:
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡

โพสต์ โดย ครูชิต » 22 มิ.ย. 2016, 08:13

sakalot เขียน: :| ...ผมคงไม่ได้มาแล้วครับ....พอดีงานเข้าครับ..... :cry:

ไม่เป็นไรครับ ปีหน้าค่อยมา ปีนี้แม่งานคือทางอำเภอค่อนข้างเรื่องมาก
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.

โพสต์ โดย sakalot » 23 มิ.ย. 2016, 10:36

ครูชิต เขียน:
sakalot เขียน: :| ...ผมคงไม่ได้มาแล้วครับ....พอดีงานเข้าครับ..... :cry:

ไม่เป็นไรครับ ปีหน้าค่อยมา ปีนี้แม่งานคือทางอำเภอค่อนข้างเรื่องมาก

...ปีนี้คนที่เคยมา ไม่ได้มากันเยอะครับ คนชานเมืองก็ติดถือศิลอดกันอยู่...