หันมาวิ่งเพิ่มแต่ชอบใส่กางเกงแบบจกย. อยากได้กางเกงวิ่งแบบรัดกล้ามเนื้อ แนะนำด้วย

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
solutions
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐๙๑ xx๑๑๙๙๙
team: ไม่ผอมซักที
Bike: SEVEN SOLA29s, PIVOT MACH 429SL, KLEIN Quantum Race LAVA, Trek 920 Touring

หันมาวิ่งเพิ่มแต่ชอบใส่กางเกงแบบจกย. อยากได้กางเกงวิ่งแบบรัดกล้ามเนื้อ แนะนำด้วย

โพสต์ โดย solutions »

อยู่ ตจว
หันมาลองวิ่งเพิ่ม แต่ชอบใส่กางเกงแบบจกย. (ไม่มีเป้าเจล หรือมีแต่บางหน่อย)
อยากได้ กางเกงวิ่งแบบรัดกล้ามเนื้อ ชี้เป้าให้หน่อย
แบบปิดหัวเข่าหรือเหนือเข่า เอวสูงกันพุงไม่กระเพื่อม มีแผ่นปิด...ที่ไม่ต้องใส่กกน. แพ้แถบรัดแบบยาง
ช่วยแนะนำ เวบ หรือร้าน ที่ขายกางเกง งบประมาณ 1000-2000 ให้หน่อย
รูปประจำตัวสมาชิก
feelgoodinc
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O8572O4545
Bike: Yeti 575

Re: หันมาวิ่งเพิ่มแต่ชอบใส่กางเกงแบบจกย. อยากได้กางเกงวิ่งแบบรัดกล้ามเนื้อ แนะนำด้วย

โพสต์ โดย feelgoodinc »

พวก skins 2xu หรือ พวก adidas nike น่าจะมีนะครับ แต่อุ้มถึงท้องนี่ไม่น่าจะมีนะครับ
ไม่งั้นต้องพวกชุด ไตรกีฬา
พี่คงหาได้เรียบร้อยแล้วใช่ไหมครับ กระทู้นานแล้ว 55
ฮา-ว่า-ล่ะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”