ท่านใดมีเมียประเสริฐแบบนี้บ้างครับ

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

ท่านใดมีเมียประเสริฐแบบนี้บ้างครับ

โพสต์ โดย rural roadbike » 19 ก.พ. 2016, 11:42

ตามลิ้งเลยครับ

http://pantip.com/topic/34812386
หาซื้อขาจาน 105 เฉพาะ "ขาซ้าย" ยาว 170

Re: ท่านใดมีเมียประเสริฐแบบนี้บ้างครับ

โพสต์ โดย DXBicycle » 13 มี.ค. 2016, 22:31

ไม่ถีงขนาดนี้แต่ไม่เคยว่าหรือบ่นเวลาที่ผมซื้อของแต่งจักรยาน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง

Re: ท่านใดมีเมียประเสริฐแบบนี้บ้างครับ

โพสต์ โดย pomroland » 16 มี.ค. 2016, 13:18

นึกถึงตัวเราเองแล้วเศร้า ต้องเอาสับจานใส่กระเป๋ากางเกงข้างซ้าย ตีนผีใส่กระเป๋ากางเกงด้านหลัง แล้วทำเป็นเอามือล้วงกระเป๋าเดินเข้าบ้านเพื่ออำพลางอาการกระเป๋ากางเกงตุง :cry: :cry: :cry:

โพสต์ โดย วันชัย คำแพง » 08 ก.พ. 2017, 02:28

อย่างน้อยเราก็ไปปั่นได้เกือบตลอดเวลาเท่าที่เราต้องการก็เหลือแล้วสำหรัยผมครับ แต่ก็อยากเป็นอย่างนั้นบ้างเช่นกัน
คงฟินน่าดู สาธุๆๆๆๆๆๆๆ