ดูฤกษ์

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

ดูฤกษ์

โพสต์ โดย ไม้เรียว27 » 13 ม.ค. 2016, 22:14

ขอบสอบถามสมาชิกหน่อยครับ ในการไปซื้อจักรยานซักคันเราต้องดูฤกษ์ดูยามรึป่าวครับ เพราะจักรยานบางคันราคาสูงกว่ารถมอเตอร์ไซต์บางคันซะอีก

Re: ดูฤกษ์

โพสต์ โดย DXBicycle » 16 ม.ค. 2016, 11:41

ไม่ต้องดูครับ ส่วนใหญ่ดูแต่แม่บ้านว่ายอมไหม :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง

โพสต์ โดย ~Ai~ » 16 ม.ค. 2016, 17:24

ฤกษ์ไม่ต้องดูค่ะ ดูสีหน้าภรรยาก็พอ แหะๆ แซวเล่นค่ะ

เพื่อสุขภาพจัดไปค่ะ
The Ai Real Estate Agent
C.G.MOTOR FB:หนมตาล

โพสต์ โดย sakalot » 17 ม.ค. 2016, 20:14

~Ai~ เขียน:ฤกษ์ไม่ต้องดูค่ะ ดูสีหน้าภรรยาก็พอ แหะๆ แซวเล่นค่ะ

เพื่อสุขภาพจัดไปค่ะ

:twisted:
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡
➸....สู้ต่อไป ทาเคชิ....

โพสต์ โดย Anchin » 18 ม.ค. 2016, 11:45

:roll: ลองดูฤกพรหมประสิทธิ์ดูครับ http://www.watthasung.com/praew/photo/2 ... 59_500.jpg :roll: