มีใครรู้จักลุงนักปั่นคนนี้มั่งครับ

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

มีใครรู้จักลุงนักปั่นคนนี้มั่งครับ

โพสต์ โดย OPKam » 27 ต.ค. 2015, 08:04

สวัสดีครับนักปั่นทุกท่าน

พอดีผมเพิ่งได้มีโอกาสไปตามสนามแข่งขันในที่ต่างๆ และก็ไปสะดุดตากับคุณลุงฝรั่งอยู่คนนึง ดูท่าทางแกอายุมากพอควร แต่แกได้ที่ 1 ประจำเลย เลยแอบไปตามหาแกในเฟสบุ๊ค เห็นรูปแกไปร่วมแข่งขันในประเทศไทยหลายรายการมาก เลยอยากรู้มากว่าแกเป็นใครมาจากไหนอ่ะครับ มีใครรู้บ้างช่วยตอบทีนะครับ เผื่อจะเก็บแกมาเป็นไอดอลบ้าง หุหุ

Re: มีใครรู้จักลุงนักปั่นคนนี้มั่งครับ

โพสต์ โดย OPKam » 22 เม.ย. 2016, 07:45

ผ่านมา 6 เดือนแล้ว ไม่มีใครรู้จักเบยยย T^T

Re: มีใครรู้จักลุงนักปั่นคนนี้มั่งครับ

โพสต์ โดย ครูชิต » 22 เม.ย. 2016, 14:39

ลองไปถามในห้องเสือหมอบครับ ห้องนี้มันเหงาๆ :)
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.

โพสต์ โดย mr.cool » 22 เม.ย. 2016, 21:19

ขอฝากไว้เป็นกำลังใจผู้พิการทุกท่านครับ ขอบคุณครับ

"ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

โพสต์ โดย DXBicycle » 01 พ.ค. 2016, 12:06

สุดยอดเลยครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง

โพสต์ โดย OPKam » 10 มิ.ย. 2016, 09:15

ชื่นชมคุณลุงแกจริงๆ ครับ สุดยอดเลย

โพสต์ โดย sompong39 » 17 มิ.ย. 2016, 13:50

ครูชิต เขียน:ลองไปถามในห้องเสือหมอบครับ ห้องนี้มันเหงาๆ :)

ผึหลอกเลยครับครู :mrgreen:
___H__
_/\ \
/\__\\__ __\
| | "" | |''''||`
~~~""""`"""""`~~* ความรัก..คือ อะไร .....

โพสต์ โดย ลุงเนตร » 10 ก.ค. 2016, 09:39

- อยากทราบอะไร ให้ถามอากู๋ (กูเกิร์ล) ถามมาแล้ว ได้ความว่า..ชื่อนายอลัน เบท ชาวอังกฤษ มาตั้งรกรากบ้านรเรือนอยู่ที่ อ.เชียงของ จ.เชียงราย เขาเคยได้สปอนด์เซอร์จากสิงห์ ไปปั่นรอบโลก มาแล้วด้วย ค้นหา อ่านดูนะครับ

http://www.manager.co.th/Local/ViewNews ... 0000148578
*..ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี..โรคไม่ค่อยมี..ไม่ทุกข์..*

โพสต์ โดย OPKam » 01 ส.ค. 2016, 19:18

ลุงเนตร เขียน:- อยากทราบอะไร ให้ถามอากู๋ (กูเกิร์ล) ถามมาแล้ว ได้ความว่า..ชื่อนายอลัน เบท ชาวอังกฤษ มาตั้งรกรากบ้านรเรือนอยู่ที่ อ.เชียงของ จ.เชียงราย เขาเคยได้สปอนด์เซอร์จากสิงห์ ไปปั่นรอบโลก มาแล้วด้วย ค้นหา อ่านดูนะครับ

http://www.manager.co.th/Local/ViewNews ... 0000148578

ขอบคุณคร้าบ