เปิดบัญชีกับธนาคารทหารไทยเพื่อประหยัดค่าโอนเงืนกันมั๊ย

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

เปิดบัญชีกับธนาคารทหารไทยเพื่อประหยัดค่าโอนเงืนกันมั๊ย

โพสต์ โดย nirooth-theframe » 20 ต.ค. 2015, 01:39

เรื่องการโอนเงินไม่เสียค่าโอนเวลาซื้อขายในTMBเปิดบัญชีกับธนาคารทหารไทยประหยัดค่าโอนครับ

Re: เปิดบัญชีกับธนาคารทหารไทยเพื่อประหยัดค่าโอนเงืนกันมั๊ย

โพสต์ โดย AMLbox » 20 ต.ค. 2015, 21:08

บัญชีแบบไหนครับ
ของผมธุรกรรมทำฟรี จำกัดแค่เดือนละ 10 ครั้ง รวมกดเงินตู้ธนาคารอื่น
เวลาโอนจะฟรีก็ต่อเมื่อธนาคารเดียวกัน ซึ่งตรงนี้ทุกธนาคารมีเหมือนกันหมดมั้งผมว่า

ส่วนโอนต่างธนาคารจะฟรีก็ต่อเมื่อโอนล่วงหน้า เงินจะเข้า 5 โมงเย็นของวันถัดไป ถ้าติดวันหยุดก็ยาวออกไปอีก
เพราะ MTB มีไว้ลุย
iDNG MTB ---> https://www.facebook.com/iDNG.MTB/

Re: เปิดบัญชีกับธนาคารทหารไทยเพื่อประหยัดค่าโอนเงืนกันมั๊ย

โพสต์ โดย Hooley » 01 พ.ย. 2015, 09:46

nirooth-theframe เขียน:เรื่องการโอนเงินไม่เสียค่าโอนเวลาซื้อขายในTMBเปิดบัญชีกับธนาคารทหารไทยประหยัดค่าโอนครับ

น่าสนครับ พอจะมีรายละเอียดเพิ่มเติมไหมครับ?
ธ.กรุงเทพ จำกัด 424 - 031508 - 7
Line ID : hooley

โพสต์ โดย nirooth-theframe » 01 พ.ย. 2015, 14:35

บ/ชออมทรัพย์500บาทก็เปิดได้แล้วครับ ฝาก ถอน โอนไม่เสียค่าธรรมเนียม(รานละเอียดเข้ากูเกิล ฝากเงินกับธนาคารทหารไทย)

โพสต์ โดย nirooth-theframe » 01 พ.ย. 2015, 14:37

AMLbox เขียน:บัญชีแบบไหนครับ
ของผมธุรกรรมทำฟรี จำกัดแค่เดือนละ 10 ครั้ง รวมกดเงินตู้ธนาคารอื่น
เวลาโอนจะฟรีก็ต่อเมื่อธนาคารเดียวกัน ซึ่งตรงนี้ทุกธนาคารมีเหมือนกันหมดมั้งผมว่า

ส่วนโอนต่างธนาคารจะฟรีก็ต่อเมื่อโอนล่วงหน้า เงินจะเข้า 5 โมงเย็นของวันถัดไป ถ้าติดวันหยุดก็ยาวออกไปอีก

มีหลายแบบครับ500บาทฝากโอน ถอนไม่เสียค่าธรรมเนียม

โพสต์ โดย nirooth-theframe » 01 พ.ย. 2015, 14:40

Hooley เขียน:
nirooth-theframe เขียน:เรื่องการโอนเงินไม่เสียค่าโอนเวลาซื้อขายในTMBเปิดบัญชีกับธนาคารทหารไทยประหยัดค่าโอนครับ

น่าสนครับ พอจะมีรายละเอียดเพิ่มเติมไหมครับ?

เข้ากูเกิลฝากเงินกับธนาคารทหารไทย

โพสต์ โดย มือใหม่ หัดปั่น » 03 พ.ย. 2015, 11:47

ผมเคยอ่านตัวหนังสือตัวเล็กๆใต้โฆษณา เค๊าบอกไว้ว่าจ่าย500บาทต่อ1ปี เหมือนเราเหมาจ่าย ผิดถูกประการใดขออภัยด้วยครับ

โพสต์ โดย sompong39 » 12 พ.ย. 2015, 00:31

มือใหม่ หัดปั่น เขียน:ผมเคยอ่านตัวหนังสือตัวเล็กๆใต้โฆษณา เค๊าบอกไว้ว่าจ่าย500บาทต่อ1ปี เหมือนเราเหมาจ่าย ผิดถูกประการใดขออภัยด้วยครับ

ช่ายครับ เหมาจ่าย :mrgreen:
___H__
_/\ \
/\__\\__ __\
| | "" | |''''||`
~~~""""`"""""`~~* ความรัก..คือ อะไร .....