สอบถามครับเกี่ยวการจัดทริปแบบ night ride

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

สอบถามครับเกี่ยวการจัดทริปแบบ night ride

โพสต์ โดย moraruang » 03 ต.ค. 2015, 09:58

คือมีทริป night ride แบบไปสำรวจเส้นทางสยอง หรือแบบสำรวจสถานที่ที่ร่ำลือเรื่องผีไรงี้ มีป่าวครับ
บินไปกับ walkera ปั่นไปกับ LA

Re: สอบถามครับเกี่ยวการจัดทริปแบบ night ride

โพสต์ โดย nopparat2510 » 03 ต.ค. 2015, 17:12

สนใจครับ อยู่ซอยวัดม่วง ทริปแนวนี้ไปเยอะไม่สยอง ต้องไปน้อยคน แต่เกิดเหตุเกินคาดหมาย ตัวใครตัวมัน.. วัดใจกันที่วัดแถวชานเมือง หรือโบราณสถาน อยุธยาก็น่าสนใจ