ไป เที่ยวจันทบุรี รบกวนแนะนำที่พัก ช่วยผมหน่อยครับผม

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
artistall
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-4044-696
team: เสือกินฝุ่น
Bike: MERIDA CASSWAY D300 2014
ตำแหน่ง: อ่อนนุช

ไป เที่ยวจันทบุรี รบกวนแนะนำที่พัก ช่วยผมหน่อยครับผม

โพสต์ โดย artistall »

กำลังจะไปเที่ยวจันทบุรี คุกร์ที่ 1 พค 58 นี้ รบกวนแนะนำที่พักราคาย่อมเยา ปลอดภัย น่ะครับ ถ้า ใกล้นินนางพญา จะดีมาก ที่เหลือก็จะเที่ยวสถานที่ดังๆ จันทบุรี ครับผม ขอบ พระคุณล่วงหน้า ครับผม :D :D
มีคนบอกว่า ผู้หญิงไม่ชอบจักยาน " แต่รักคนขี่ " คริคริ
Drive MERSY
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คุยนอกเรื่องใดๆ ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน”